Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Đại ca A7 ơi e chỉ sợ tân hoành minh nhỡ nó bỏ cọc thì sẽ ảnh hưởng ngắn hạn tới cổ đất. Theo e thì với các bài phát biểu của CT ở khởi công dự án tỷ đô ở phú quốc thì CT có nói đến vụ đấu giá thủ thiêm minh bạch nên nếu ô bỏ cọc thì nđt sẽ mất hết niềm tin thì ai dám mua dự án của nó nữa nên e nghĩ nó sẽ đóng thôi. Theo phân tích của A7 thì THM có thể bỏ cọc ko ạ?

2 Likes

Kém l14 tí thôi, chuẩn bị lên 2xx rồi

Thời thế này mà định giá Dig 36 đúng là bọn ngu hơn học sinh lớp 3

1 Likes

Mới xúc giá đỏ hôn t6 t2 tới ko biết có xúc ko nữa sợ quá

Sợ thì t3 cắt lỗ qua xúc VN30 cho chắc ăn nhé :slight_smile:

12 Likes

Bạn ơi ý tôi xúc cho đỡ sợ chứ media doạ nhiều quá

1 Likes

Xúc FLC

Nếu sợ thì ko nên xem media nhiều tránh bị yếu tim. Còn đã mua rồi xác định ăn dài, ăn lớn. Ăn vài % ít lắm, mới chân sóng thôi kk

12 Likes

Bác kém thể nhỉ :slight_smile: THM nó thừa tiền nộp và chủ tịch đã nói mua đúng giá- trả tiền sòng phẳng. bác nghĩ họ bỏ 600 tỷ cọc để cho vui à :slight_smile:
Mà bác sợ thì bán đi giữ tiền cho chắc chắn kk

lần sau mua là hào sảng lên nhé bác, còn quay ra chim lợn để mua giá rẻ, bác khôn thế, khôn cả phần thiên hạ mất :grin:

1 Likes

Khà khà e đâu có sợ

Lúc đó đang cầm bank thép bác ơi.Cãi nhau chán chê rồi cũng phải cắt bẹn bank thép để về với đất

3 Likes

Múc mạnh nhỉ a e

1 Likes

Chết mết xác lúc nào k biết với cái tư duy này.kkk

Thằng thứ 2 bỏ giá cũng chỉ kém Tân hoàng minh tý thôi. Nên bỏ cũng có thằng khác hốt. Nghe đồn đóng tiền đấy

53 Likes

Đóng rồi thì êm quá thầy ơi

Tin chưa kiểm chứng đc là đã đóng hơn chục k tỷ

40 Likes

Mình dùng Margin của DIG múc CEO :smiley:

2 Likes

E tín là 4 ông đó k bỏ cọc đâu thầy

SJS Sông Đà, n bạn phải hiểu là nó còn chia tách CP và thị giá nó giảm xuống tương ứng chứ ko phải nó thể hiện 2.5tr trên bảng giá tới tận bây h

1 Likes