Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

:)) e có phải cá mập éo đâu mà lùa với chả gà, a lại ko nhớ bài thầy dạy rồi “mua từ lúc nó còn đang rẻ, từ lúc không ai để ý”

Thằng này nó hít Amoniac sống quen rồi Thầy Ạ, nên lời hay ý đẹp oxy đồ nó ko quen.

1 Likes

Thầy ơi Lfi múc idc chưa thầy

:)))) đệ của thầy cứ đụng 1 tí là chim với cả lợn :v có ai nói gì đâu, cổ tốt cứ hold chặt đi :))) xem bao giờ chốt lời về ăn tết

Thế sao còn đi hô lung lung trẻ con 2001 Sinh viên lượn đi chỗ khác

có thằng ko có tiền như m mới chốt lời ăn tết, tiền to chả ai đi chốt để ăn tết cả, ngáo vừa thôi

3 Likes

Ông nói chuyện như con nít mà cứ ra vẻ mình hay :)))

1 Likes

: ))) danh mục tao cả chục tỷ, tao có chốt lời thì cũng để mua nhà mua xe chứ ăn tết cái đéo j :)) thằng oắt con :))

5 Likes

thầy đừng phí lời với bọn này làm gì ạ, chúng đệ tử mãi ủng hộ triết lí của thầy !!! thầy ngủ sớm đi ạ

1 Likes

Ông cũng quý A7 bỏ xừ ra, tối k có gì làm cứ vào khịa thầy. Nghe thầy đi tương lai sẽ rất sáng! Thằng khôn là thằng phải biết đi theo ai.

1 Likes

Tùng ơi, anh có lời khuyên em: Muốn chiến thắng thì không thể trái thiên thời.

Thiên thời ở đây là gì, anh phân tích cho vài ý:

• Nhà nước bơm tiền, tiền tìm về tài sản an toàn trú ẩn, đó là BĐS - ngàn đời nay vẫn thế.
  • Dòng tiền đổ vào TTCK như thác đổ, hàng vạn tài khoản mở mới mỗi tháng, mà cung hàng hoá thì chỉ có thế

Địa lợi là mọi thứ còn sớm, còn rẻ quá!!!

Nhân hoà chỉ chờ sự GIÁC NGỘ của anh em, nhìn ra con đường đổi đời!

Khi đã nhìn ra thiên thời thì hô hào lên xuống 1 vài phiên chả giải quyết gì cả.

Anh nói thế để mong em ngộ ra, sau này nhớ đến mà cảm ơn Anh.

5 Likes

Nó đéo có tiền ăn tết đâu nên mới lo tết mua bán

3 Likes

nghe chốt ăn tết là biết ko có tiền rồi kk

6 Likes

Thôi bạn, bạn có phải dân kinh doanh không, sản phẩm tốt thì cũng cần truyền thông tốt. Muốn giữ giá cổ phiếu cũng cần xây dựng cộng đồng cổ đông vững mạnh.
A7 liên tục bơm oxi cũng là cách giúp cổ đông gia tăng lợi nhuận, và có niềm tin giữ hàng.

11 Likes

Các AE ở đây chắc cũng vững tay chèo hết rồi, kể cả THM có bỏ cọc, thì câu hỏi đặt ra trong dài hạn nhà nước có bơm tiền cứu nền kinh tế không? nếu vẫn còn thì ngồi yên thôi nghĩ nhiều chi cho mệt

1 Likes

Ah đọc sách tp 20 năm nên tẩu hoả nhập ma rồi bác

1 Likes

Em xin bái thầy làm thầy ạ. Em vốn 500tr thôi ạ.

Trên hành trình của các siêu cổ không thể vắng bóng các loại chim chuột. Kaka

2 Likes

nó còn ăn bám bố mẹ mà thích phán như thánh :v

1 Likes

Nếu bạn đủ bản lĩnh để hold, thì bạn cứu hold và im lặng. Đừng mỉa mai A7 như vậy.
Bạn nghĩ sâu thêm đi, A7 làm như vậy là tốt cho cộng đồng cổ đông BDS.
Không phải ai cũng giỏi hold như bạn, họ cần hỗ trợ để có thể giữ đc hàng.
Nếu bạn nhỏ tuổi và chưa đủ trải nghiệm, chưa giàu, thì im lặng và quan sát thôi.

5 Likes