Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Em bớt chút thời gian xem clip thái phạm sư phụ của e nhé. Rất hay.

Em vào room với tư cách gì thì hãy đi ra bằng tư cách đấy. Thế nhé

1 Likes

Mày nhìn cho kĩ vào mấy con lợn media định giá ceo và dig 2 3 chục ,nkg 6 chục giờ thì ngk sắp chia 2 còn ceo dig x4 x5 .Việc gì phải bơm ô xy hả thằng ngu

3 Likes

Ranh con! :)))
Cái giọng điệu của chú, chú ko thay đổi mà thành công được thì hiếm hoi đấy!!!
Chú biết A7 là ai ko? Mà nói giọng điệu đó? :slight_smile:
Cái loại cẹc chưa mở mắt, đã giọng ông cụ…:slight_smile:
Mấy cái thằng cần chốt lời để có tiền ăn tết, rồi lại còn đi nói giọng sách mé bọn a méo thèm tiếp. Về ti nốt bình sữa mẹ pha sẵn trong tủ đi rồi lớn nhanh 10 năm nữa còn đến cắt cỏ, cho c.hó ăn giúp bọn a. Ngoan thì a để ý cho 1 chân, láo toét là bọn a méo tuyển đâu!!!

16 Likes

Đâu lòi ra thằng nhóc vào tấu hài tết cho ae :))) thôi hết nhiệm vụ rồi đấy em đi đi k ai tiễn

Bác có cổ phần thật k đấy ạ?e thấy có tên bác?

Bác cũng nên tìm hiểu trước khi hỏi chứ :slight_smile: :joy:

6 Likes

Dạ chắc e nhầm!hj

1 Likes

Căng quá! Độc mồm độc miệng quá…@@
Nhẹ nhàng hơn đi ng đẹp ơi

Gặp mấy con chim lợn nó nhảy vào nhà nó chửi, nó đạp phá đồ đạc mà nhẹ nhàng được thì đến thánh cũng phải dùng phép thuật cho nó xuống 9 tầng địa ngục, ko phải là độc mồm mà là đang dùng ngôn từ giúp nó cải tà quy chính, chứ ko ra xã hội kiểu gì cũng có thằng nó cũng dậy cho 1 bài học bị lăng chùy phanh thây còn đau hơn là dùng ngôn từ để nó giác ngộ. Mài kiếm 10 năm chỉ dùng 1 lần thôi, chứ để cho lũ chim lợn nó lải nhải cả ngày mất thời gian của ace.

Thế còn SCR của ông lập pic thì sao

Cứ có tiền là cướp bất chấp. Bác nào dùng mg thì canh chỉnh. Ko dùng margin thì cướp khi có tiền. Dài hạn 3-5-7 năm nữa nhé. CEO DIG

Siêu Cổ đúng ra nó như ngựa xích thố, kén chọn anh hùng. Mà hiện nay DIG CEO cả làng đang cưỡi thì Thầy có nghĩ lúc nào nó sẽ thử lòng kiên nhẫn của a e ko ạ?
Xem ai còn ở lại với nó

1 Likes

Chính xác là bắt buộc ngày m10 thứ 2 tuần sau
Tân Hoàng Minh đóng tiền

1 Likes

Biết được thầy A7 thì Giàu hay Nghèo nó chỉ khác nhau từng ý chữ.Bái phục kk

xã hội này 1 là im ăn tiền, 2 là học hỏi để thay đổi, chứ ngu mà còn tỏ ra huy hiểm như bạn giữa đám đông thì có ngày ăn mày . chim cút đi bạn nhé

ACE nào đang giao dịch SBS và VDSC đóng TK chuyển giao dịch sang cty CK khác cho chúng nó sập nguồn bỏ ngay tội lếu láo với Thầy A7, và chống lại thiên binh.

2 Likes

ghen ăn tức ở muôn đời nát😂

Mình Fo chơi từ cuối tháng 9/2021. Đầu tiên mình cũng ôm bank sau 2 tháng lãi đc 4% lúc đó đánh 2,7 t. Sau đó lại chuyển qua ôm chứng khoán tăng tỷ trọng lên chơi 4t. Và sau cú sập 80d mình âm 900 củ. Sau đó gỡ mãi đến giữa tháng 12 mình mới biết đến bác tuấn. Mình bán hết đám chứng ung đó lỗ 560tr và all dig, ceo sau nửa tháng mình về bờ và đã dương lên 500 củ với vốn gia tăng lên 7t
Thực sự mình đọc rất nhiều bài viết tâm huyết của bác, ngưỡng mộ con người, lối chơi rất đẹp, và có khí phách. Mình biết ơn bác, đã cho mình 1 cơ hội tốt, hãy trân trọng nó thật tốt, cám ơn bác tuấn rất nhiều (note đồng hương với bác, rất mong được gặp bác 1 lần gần nhất, trên là chia sẻ của 1 fo chơi chứng sau bao thăng trầm)

13 Likes

Thằng pigbank này sao bao nhiêu năm cắn xé A7 giờ ngáo mịa nó rồi bà con ơi.

1 Likes

Nó muốn chim lợn để có giá rẻ, ghế ít đít nhiều cứ cầm tiền về xem bơm tiền thì thằng nào thắng, xưa nay theo A7 chỉ có giàu chưa thấy ông nào bị úp bô cả nên không phải quan tâm mấy thằng ngu chim lợn, kệ cmn vì nó chỉ mong giảm để lên tàu, rồi vài năm nữa nó sẽ đói há mồm sẽ nhận ra thì đau đớn thần kinh vì mất cơ hội trăm năm có một hehehe