Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

L18 tạm được nhưng L14, CEO, DIG mâm cỗ bày ra đấy không xơi đi hỏi con khác làm gì

4 Likes

thầy coi đến lãnh đạo người ta còn khuyên dân đừng bán rẻ đất vì sắp tơi sẽ tăng phi mã, thế mà bọn chiên da củ kẹc cứ nói linh ta linh tinh chả hiểu cái đếch gì vì kinh tế vĩ mô cả

9 Likes

Chuyên za toàn bọn 9x 2000 thì lấy đâu ra kinh nghiệm bác. Có tư duy đã giàu rồi ko phải đi làm thuê nay chim lợn mai hô bán

6 Likes

thành thử trong ttck người đi xe ô tô xịn lại đi xin tư vấn của bọn trẻ trâu đang cày quốc mà còn cày bằng xe máy kk

6 Likes

Ngược hả? :laughing:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: ngược bác ạ kk

2 Likes

bác @tainguyen gồng lãi đến lú rồi @@

2 Likes

FCN và CII con nào chơi đc vậy A7 ơi. Con cầm CEO vs DIG full tkR

Thằng 5 tỉ đi hỏi thằng 50tr nay mua mai bán đúng là ngược đời của xh. Thế mà đa số vẫn dính đó bác :)))))

2 Likes

bởi vì cũng đơn giản bác ạ, thằng kiếm đc 50 tỷ nhưng là ở mảng khác, sang mảng ck thì cũng là tờ giấy trắng thôi bác, thì bọn môi trên môi dưới nó rung cho là cũng xanh cả mặt ngay kkkkk, chứ mình giỏi ở lĩnh vực này chưa chắc đã thành công ở lĩnh vực khác.

7 Likes

chuẩn bác, em có họ hàng xa khá giàu, làm giám đốc công ty. Nhưng đánh chứng lỗ xong 1 đi không trở lại. Cho thấy con người khó có thể đa tài, giỏi về lĩnh vực này chưa chắc cũng giỏi cái khác

5 Likes

Đúng đó bác. Nhưng tôi tuy ít tiền nhưng khi vào thị trường mới dc 5 tháng nhưng ko bao giờ tin vào broker. Lang thang may vớ dc clip hội nhóm của Thầy a7 có thể là khá may mắn. Và tôi tin tuyệt đối vào triết lí a7 vì nó thực tế

8 Likes

Cuối năm nay khả năng cổ phiếu bđs sẽ đá đít khoảng chục thằng bank ra khỏi rổ VN30 để chiếm chỗ. Kkk

2 Likes

Cứ theo tinh thần (cổ cứ.c dính xí đất cũng tăng, đất nhiều tăng nhiều, thêm vị trí đẹp thì bay xuyên vũ trụ) nhè CEO LDG CII DIG mà quất tẹc ga !

1 Likes

Quan trọng nhất là phải phân biệt dc đúng sai. Có thể 10 ông thì 9 ông ko tin A7 đâu.

2 Likes

chuẩn luôn bác phải có ăn có học mới tự tin đc rồi đi theo 1 người giỏi thì mình sẽ học đc nhiều lắm ở đây chính là thầy A7

4 Likes

Vào vn30 làm gì bác. Cho bọn nó điều khiển PS hả. Vn30 giờ như con rối

Triết lí sư phụ đi trước xh,chưa đủ tầm không tin đúng đó.

3 Likes

Cuộc đời vấp ngã nhiều sai lầm khi gặp dc đúng người chỉ lối có thể như quý nhân phù trợ gãi đúng chỗ ngứa là tự khắc hiểu ra vấn đề bác ạ. Cảm giác này sung sướng vãi :)))))

4 Likes

nói gì đâu bên họ nhà e cũng thế mà, nói chung nhiều người như thế lắm tưởng mình giỏi nhưng lúc nói chuyện về ck cứ ngô nga ngô nghê nhưng lại cứ tưởng mình giỏi lắm mới chết kk

6 Likes