Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Sắp tới tàu VNI của m có ng lái rồi nhé ae. Nó sẽ đưa ae đến giàu sang phú quý. Kkkk ai ko lên tàu lỡ chuyến này hẹn trăm năm

4 Likes

Phải trải qua mới thấm . Ai chưa từng trải thì ko tin đâu bác

4 Likes

Theo thuyết đếm cua thì eps dự phóng cho 3 năm tới là 250k.
Nếu lấy pe rẻ rách là 10 thì giá L18 đâu đó 2.5tr thôi
Kkk

2 Likes

e thấy bộ võ công CHỨNG KHOÁN ĐẠI PHÁP của thầy A7 ai mà học hết 10 tầng công phu thì đúng là đắc đạo luôn đi ra đi vào ttck như chỗ không người bác ạ kkk

5 Likes

Chiết khấu 1/3 đi.

2 Likes

L14 là vô tiền khoáng hậu, tài sản lớn nhất của L14 ko phải là bds mà là trí óc và tầm nhìn siêu việt của A7

8 Likes

Ae ngồi dig CEO l14 như ngồi vé vip trên tàu vậy. Kkk. Ko thiếu thứ j luôn

3 Likes

Em mà biết thầy sớm hơn thì 500tr tiết kiệm 5 năm ròng rã đã bắt được CEO 10k thay vì 50k, tiếc quá. Lần này em dốc hết sức ra để chiến. Hy vọng 2025 giá sẽ là 5tr. Khi đó sẽ có biệt thự, đi maybach và tự hào là đệ A7.

Mạnh dạn nâng mức dự báo CEO gặp kháng cự mới tại 2,5 tr/ cổ, break out vào tháng 6 phi thẳng về đỉnh lịch sử quanh mốc 25 tr/ cổ

3 Likes

Ae nâng từ từ thôi ko dễ sốc lắm.kkkk

1 Likes

Chém từ từ ko f0 media chiên za lại gào mõm lên đấy bác ơi. Kaka. Cứ 1 năm x3 x4 là ấm rùi . Còn lúc nào nó vui nó x10 tính tiếp :))))

3 Likes

cứ mạnh dạn mà nâng lên bác ạ :)))), mà bác nói thực sự e hôm nay nhìn tam trụ L14 DIG CEO mà vẫn đang sốc từ chiều chưa hết đây bác đêm nay chắc lại mơ về DIG rồi kkkkkk

4 Likes

m ảo à :)))

Em chào thầy A7…L14 khó chen chân…ngoài CEO DIG còn mã nào vào được không thầy ạ…xin thâỳ chỉ giáo nhé…em cảm ơn thầy ạ

5 Likes

Thầy A7 đã đọc ‘‘Chiến tranh tiền tệ’’ các phần 2 và 3 chưa? nếu Thầy không phản đối tôi sẽ Kính chuyển cho Thầy 2 cuốn bản cứng ?

9 Likes

HPG bác nhé. DIG CEO L14 ngon như thế cứ thế mà bú là giàu mà còn đứng núi này trông núi nọ làm gì bác :))))

bác có bị chuyển ngược không bác kkk

1 Likes

CEO DIG tôi vào nhiều rồi bác…hỏi xem thầy A7 có mã mới không thôi

1 Likes

Thấy SBS cảnh bảo cố phiếu, A7 vội vàng lên bơm oxy trấn an dư luận. Cháu chắc rằng A7 cũng lo sợ đệ tử đảo ngũ úp lên đầu thầy thành cổ đông chiến lược CEO luôn. Để xem mấy năm nữa lợi nhuận hàng chục tỷ đô mà chú vẽ ra cho DIG CEO có thành sự thật không? Đó mới quan trọng còn bây giờ A7 mới bơm niềm tin. Độ trễ về điểm rơi lãi suất nữa, thời điểm vài năm nữa người ta sẽ nhớ lại những cái bánh vẽ hàng tỷ đô lợi nhuận này.
Giá cổ phiếu còn lên chỉ vì tiền từ cộng đồng fomo chứ không phải dòng tiền thông minh với điểm mua lung tung. Nguy hiểm thật.