Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

T cứ thì thoảng cười một mình. Ai ko hiểu khéo bảo m bị hâm. Kkk chỉ mỗi m hiểu m đang làm j thôi.

1 Likes

Cháu đợi mấy năm nữa hãy mua CEO DIG khi lợi nhuận hàng tỉ đô nhé. Lúc đấy bctc đẹp Pe EPs thoả mãn lúc đấy vào để các chú đái lên đầu cháu nhé :rofl:

9 Likes

Cao dồi. Cây thông e ý sợ ko dám leo đâu cụ ạ. Kkkk

2 Likes

kkkkkk bác giống e thế hôm nay e đi tập ở công viên cứ thỉnh thoảng lại nghĩ về DIG thì lại cười 1 mình mà bọn nó cứ nhìn e nghĩ thằng này chắc ngẩn ngơ thơ thẩn rồi kkkkk

2 Likes

giờ ai cầm cổ L14 DIG CEO chắc đều có triệu chứng giống như e với bác rồi kkk, lại phát hiện thêm 1 triệu chứng khi cầm siêu cổ bác ạ đó là thỉnh thoảng lại cười 1 mình hahaha

3 Likes

Nhiều hôm ngủ quên dậy thấy trần cứng. Ngày chẳng thiết tha làm việc gì nữa bác ạ. Đủ bố chỉ tiêu cả tháng luôn :))))

2 Likes

TT này đâu thiếu dòng cổ phiếu chứ, cả xã hội mà đầu tư bất động sản không sản xuất hàng hàng hoá không làm dịch vụ thì xúc đất mà ăn được à. Mình không fomo thì sẽ tìm dòng khác chứ

chỉ có a e cầm siêu cổ mới hiểu nỗi lòng nhau bác ạ kkkkkk

2 Likes

A7 cho em nhận xét về 2 mã NRC và TID với

Ko thiếu cổ phiếu. Nhưng cháu đầu tư cổ phiếu nào thì phải tìm hiểu rồi cố mà giữ cho chặt cp đó. Chứ cháu k mua CEO DIG mà đi chim lợn xấu về nó là ko hay. Cứ làm tốt việc mình đi đã. Việc mình chưa xong đi chim lợn người khác nó k hay. Nghe chưa ?

1 Likes

VN30 kg phải muốn vào là vào được. Lúc đã đủ điều kiện thì cũng sẽ bị lôi cổ vào mà không từ chối được bạn ơi.
VN30 nó lựa cổ phiếu dựa trên vốn hoá và thanh khoản.
Vốn hoá và thanh khoản của DIG vượt cả PDR và KDH rồi đó bạn. Trong kỳ review tới DIG sẽ vào VN30 chắc luôn

1 Likes

Sang tuần bác chạy QBS ạ??

Lo cho bản thân mày đi. Chính mày đang chết đói chết khát vì ôm tiền mất giá, vì ôm bank thép giảm giá đó ku. Bọn ôm tài sản thời bơm tiền nó chỉ có giàu sụ thôi.
Đừng lo cho nó. Hãy thương bản thân mày trước

66 Likes

Đang đếm cua mà cụ. Kk

Khiếp 1451 nhà đầu tư đang xem chủ đề nay,

1 Likes

Bác tuấn sư phụ mà b?

Đi đầu tư có phải làm từ thiện kẹc đâu? Thân mày mày lo dc chưa mà đòi lo cho xã hội.

5 Likes

har cũng là đất. cũng tăng bằng lần thôi b. khả năng cũng lên tới 3 con số

1 Likes

thôi đc rồi bọn mày thông minh lắm bọn mày khôn lắm còn bọn tao ngu cả đc chưa, ok xong giờ bọn mày quay trở về hiện thực đc rồi đó kkkkk, lo mà về giữ máng lợn bank thép đi bọn a đéo cần khóc thuê đâu kkkk

4 Likes

Các cổ A7 khuyên toàn thứ dữ!chạy kinh thật!hôm nay l14 ce!