Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

6A

Chịu đấy bác ạ, mình cấm sao được diễn đàn. Viết bài xong đi công việc rồi đi làm việc giờ mới vào lại diễn đàn

31 Likes

Đề nghị các bác tránh gây tranh cãi đôi bên gây ảnh hưởng view đầu tư của mỗi người, tiền ai nấy lo cho trọn vẹn đã. Diễn đàn để tham gia học thuật trao đổi lên đấy mục đích kiếm tiền thôi

33 Likes

Chính thức được cứu

32 Likes

Sắp ối gời ơi

image

35 Likes

Mình không định giá CEO hay DIG, mình nhận định được cứu
để thị trường còn ổn định giữ xu hướng

32 Likes

Cứ cho bà con ceo,dig,l14 về bờ rồi gọi thánh a7 gì cũng được.
Chứ kéo cho 2 cây thôi rồi thả trôi là thằng cầm đồ đội quân a7 chính thức úp bô để anh em nào còn gân cổ nên cãi cho sáng mắt ra.

anh cho em xin nhận định về cơ bản của CII, hôm qua A7 có nói hồi xưa anh Cường là cổ đông lớn của l14 hả anh , 'D

lại động vào nỗi đau của anh rồi.

A7 úy tín phết! SSI VND… hợp lực mà đập không được A7. Vài hôm nữa em có lời DIG sẽ cảm ơn A7, giờ vẫn dưới mặt đất nhưng không có gì đáng ngại do mua vé tàu 97.

image
Những leader tướng lĩnh

29 Likes

Chẳng có ai rảnh mà đập vs đạp đâu. Nhà đầu tư mới là nhân tố mua bán ảnh hưởng tăng giá hay giảm giá lên cổ phiếu

33 Likes

Nhóm BDS lại tím khi chạm các vùng hỗ trợ mạnh

31 Likes

Chúc mừng các con zời đã bị giam ở bank. Một đi hai là cutloss.

Bớt dìm nhóm ngành khác, hãy tập đầu tư theo hướng khách quan

36 Likes

Đoạn vừa rồi A7 cùng vì dìm bank quá, nên thị trường mới bán nhóm BDS mạnh thế

33 Likes

Tôi nói sự thật thôi. A nghe thì nghe ko thì thôi. Bỏ ngoài tai.

1 Likes

Có ai bị giam ở Bank đâu bác ơi. Ấn nút là bán được ngay mà. Có khi 1 số nđt bên Bank đã sang mua BĐS rồi đấy. ví dụ SCR giảm từ 26 về 18, giá này thì việc gì phải xoắn.
Cá nhân e vừa bán ACB mua ITA đây (Mấy ngày qua ACB giữ giá cho mình tốt quá)

1 Likes

Luôn tin tưởng nhận định của bác