Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

Chia sẻ hay quá ad ơi

thì bác có thể block những thông tin như vậy. Mình thì vẫn thix nghe.

Ô bán bank đi xem có bị lỗ ko.f0 jio khôn lắm.hàng nào ko sổ đỏ tây quĩ sút tránh thu gốc ko biết mua đc ji ko.đất tăng lên tivi rồi.hố hố.hàng ko có sổ đỏ pe10 eps cao chỉ dành cho dân khôn dân có học việt nam ôm thôi

Bác cường nhận định thì chỉ có chuẩn

Bác Cường nhận định phiên hôm nay thế nào. Cần full giá LDG giá 25.

bác nói vậy tôi ko đồng ý. bank và bds ở 2 thế đối nghịch nhau như nước với lửa. 1 là bds chạy bank nghĩ hoăc ngược lại ko thể lên cùng nhau dc. như 10 ngày vừa rồi bds bị dập tơi tả nhưng bank chạy ăn dc bn %. Tôi vẫn tin tương lai bds sẽ tăng mạnh con bank chỉ đi ngang hoặc giảm.

30 Likes

Đó là dòng tiền chạy qua lại ở năm nay thôi, những năm trước đây chẳng bao giờ có chuyện thế này.
Anw mình tôn trọng quan điểm mỗi người

30 Likes

Anh cường cho em nhận định IDC để em tự tin em nắm cổ về bờ

Toàn dân đen tôi hỏi thật chủ píc tiền brocker ô mua đc nhiều đất chưa .

Vẫn là cổ đông bds đấy à, thôi tranh luận mấy bác cứ suốt ngày đá xoáy BANK gào cổ đất
Và kết quả vừa rồi đấy à

30 Likes

Vài hôm rồi, đầy bác chửi tôi trước khi DIG, CEO, CII giảm sàn giờ lại inbox nhờ tư vấn giúp

29 Likes

Ô cường này cũng vui tính.ô trong nghề giải thik f0 dân đen xem tại sao tây,quĩ ngoại mua ròng cơ cấu sáng bđs cả tháng nay.ngày nào cũng lên báo tây này mua gì.đọc phát chán.nó mua nó ko giải thik

Hồi là để bán…giờ có ngu mới đâm đầu vào múc

Vậy cụ khôn hơn người thì đứng ngoài đi nói chi vậy?

Bác Cường mua đc nhiều đất hay chưa phải báo cáo với bác sao

Nói để cho ai có ý định bắt dao rơi tỉnh ngộ…hoặc cho ai đó kẹp hàng thì tranh thủ bán gia tốt rồi quay đầu hoàn lương đầu tư những cổ cơ bản tốt làm ăn đàng hoàng lãi đầu hàng năm…đó là 1 cách làm phúc đấy!

Cứ như ông thì chỉ bị lùa gà thôi nhé

Có chứ báo ae biết còn mừng.diễn đàn chia sẻ để f0 dân đen thoát dịch mà

Lùa gà nghĩa là mua roiif hô thì phải.tôi mà đủ trình lùa gà ư.quá khen kaka