Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

Ae cho hỏi ai là người hốt hết đống sàn sáng nay của DIG, CEO, NHA, L18… Và tại sao xúc khi có người cố tình vứt nó một cách ko thương tiếc??? Kkkk. Họ là những kẻ ngu ah???

1 Likes

Nge bác nói như con nít chơi chứng á

600tỷ +1,5tỷ và danh tiếng.sức hấp dẫn ko thể chối từ.hố hố

Ngày trước mấy thằng bắt đáy TGG giá 48-49 cũng hỏi giống hết ông vậy đó…giờ ăn mấy dỗ rồi

Bạn trình đâu lùa gà nhỉ. Bạn đọc lại đi nhé. Bạn chỉ đáng bị lùa thôi

Bạn cứ trải qua đc 4 năm ck sẽ thấy trẻ con nó kiếm siêu hơn mình thì phải học trẻ con

Bạn 4 năm bạn nghĩ là đủ lâu rùi hả

Bác cường chia sẻ có tâm quá à. Thks bác nhiều

Theo bạn báo lâu mới đủ.giáo sư dương nói đơn giản là làm sao có lãi là theo.nếu bạn là nữ mình sẵn lòng tư vấn cho

image

Luôn đồng hành của Nhà đầu tư vào những lúc thăng hoa hay những khi khó khăn nhất. Nhiều anh chị nhắn tin cho anh Nguyễn Cường Broker hay Team Vẽ Tranh Tím muốn tham gia Cộng đồng Nhà đầu tư Vẽ Tranh Tím để nhận nhận định thị trường mỗi ngày, trao đổi kiến thức kinh nghiệm đầu tư hay chia sẻ cơ hội đầu tư… thì nhà mình có thể tham gia Cộng đồng Nhà đầu tư Vẽ Tranh Tím ở đây nhé

28 Likes

Ngài warren nói là đầu tư cứ đơn giản mà làm.thầy a7 nói ôm cổ là giầu.ô cường chủ píc bảo cổ tốt mà múc.cổ tốt là cổ nào ổng ko nói

ỦA dự tạo vùng đáy cho các bác cầm cổ phiếu BDS vẫn còn bị chửi ah ?

29 Likes

Các bác đầu tư hay là đi chửi nhau thế :smiley:

31 Likes

Dự chia sẻ kinh nghiệm cho vùng đáy, tạo WO xong sẽ tăng Tím luôn. Cổ cánh tím cả rồi vẫn vào chửi được, đúng là làm ơn mắc thêm thâm thù

32 Likes

Em cũng đồng ý là muốn thị trường ổn định thì cả bank chứng và BDS phải có sự đồng thuận. Câu hỏi ở đây là dòng nào hưởng lợi nhiều nhất từ vĩ mô thôi

ông nói chuyện như cách ông bị dắt mũi, mù quáng thì có cạp đất mà ăn

Mình có đòi so với Thầy các bạn đâu, mệt thế nhờ :slight_smile:

28 Likes

Gần nhất mình có dự vùng đáy của nhóm BDS nói chung khi rất nhiều NĐT theo dõi bài viết hỏi nhắt tin bình luận, trả lời không hết nên có viết public bài trên này. Thì chỉ dự chính xác các mã midcap BDS DXG, SCR, NTL… còn dự timing sai 1 ngày đối với nhóm DIG, CEO, CII phiên nay mới được cứu thoát sàn . Cũng có nói đề cập vùng đáy thì có sai số 1 ít, vì nhìn cách bán chất sàn thì khả năng cao nhiều mã bị " Kho cho vay ngoài" giải chấp
Nhiều bác vừa rồi cầm DIG, CEO, CII vào topic mình gây gỗ tranh cãi, nhưng sau vài phiên giảm có nhắn tin, chat vs gọi điện hỏi thì mình tư vấn cũng nói vùng đáy rồi nên chờ vùng cứu, thường bán được là đáy và bật tăng mạnh sau đó
Sau khi nói WO xong là Tím luôn nhìn bảng điện câu trả lời ngay lúc này niềm vui trở lại cho cổ đông BDS, cũng là tín hiệu tích cực cho thị trường khi đã cầm máu, cũng như chính thức cái xấu nhất đã qua. Cái mình quan tâm nhất là xu hướng Vnindex chung muốn thị trường lên bền vững cần yếu tố này
Từ giờ thị trường và các nhóm ngành cổ phiếu riêng lẻ sẽ từ từ phục hồi, cái này tùy vào từng mã có tính chất mạnh yếu khác nhau
Việc A7 livestream nhắc đến mình nghe nhiều người nói, mình chưa xem nhưng thôi chuyện gì qua rồi thì thôi. Lúc đáy mình nhận định giúp ae bớt bớt bi quan, còn giờ xanh tím thì ai cũng nên bình tâm lại…
Mình chỉ nhận định đến đây, mua bán quan điểm mỗi người Tránh nhóm FLC là được!

41 Likes

của ngon để dành, ai đời hô hô lùa gà cho mấy ông múc hết đến lúc ăn ko đc rồi gào mồm lên

Nhìn C2 bị giải chấp mới thấy F0 bị luộc cỡ nào