Gửi cổ đông nhóm BDS ( Phần cuối)

Gần nhất mình có dự vùng đáy của nhóm BDS nói chung khi rất nhiều NĐT theo dõi bài viết hỏi nhắn tin bình luận, trả lời không hết nên có viết public bài trên này. Thì chỉ dự chính xác các mã midcap BDS DXG, SCR, NTL… còn dự timing sai 1 ngày đối với nhóm DIG, CEO, CII phiên nay mới được cứu thoát sàn . Cũng có nói đề cập vùng đáy thì có sai số 1 ít, vì nhìn cách bán chất sàn thì khả năng cao nhiều mã bị " Kho cho vay ngoài" giải chấp
Nhiều bác vừa rồi cầm DIG, CEO, CII vào topic mình gây gỗ tranh cãi, nhưng sau vài phiên giảm có nhắn tin, chat vs gọi điện hỏi thì mình tư vấn cũng nói vùng đáy rồi nên chờ vùng cứu, thường bán được là đáy và bật tăng mạnh sau đó
Sau khi nói WO xong là Tím luôn nhìn bảng điện câu trả lời ngay lúc này niềm vui trở lại cho cổ đông BDS, cũng là tín hiệu tích cực cho thị trường khi đã cầm máu, cũng như chính thức cái xấu nhất đã qua. Cái mình quan tâm nhất là xu hướng Vnindex chung muốn thị trường lên bền vững cần yếu tố này
Từ giờ thị trường và các nhóm ngành cổ phiếu riêng lẻ sẽ từ từ phục hồi, cái này tùy vào từng mã có tính chất mạnh yếu khác nhau
Việc A7 livestream nhắc đến mình nghe nhiều người nói, mình chưa xem nhưng thôi chuyện gì qua rồi thì thôi. Lúc đáy mình nhận định giúp ae bớt bớt bi quan, còn giờ xanh tím thì ai cũng nên bình tâm lại…
Mình chỉ nhận định đến đây, mua bán quan điểm mỗi người Tránh nhóm FLC là được!

67 Likes

em đang lo T3 về bị úp hàng k anh. hay đi ngang

Cái này mình tự phân tích doanh nghiệp phân hóa em ạ

5 Likes

Cảm ơn nhận định khách quan của người ae, ae DIG luôn lấy nhân hòa làm gốc, chỉ có mấy thành phần mới vào thị trường hơi quá khích nên có những phát biếu không chuẩn mực thôi, những thành phần đấy thì tốt nhất nên bỏ qua. Vào nhà có chủ, vào chợ phải có bảo vệ, tôn trọng chủ nahf là điều tất yếu. Chúc người ae & gđ nhiều sức khỏe, có những nhận định bổ ích cho ae NĐT. Thân!

7 Likes

Tránh cổ anh Quyết còi ra không anh em lại bị nhốt ngoài đảo :)))

1 Likes

diễn đàn là nơi chia sẻ, cớ gì đi khác đám đông lại bị hạnh họe chửi bới? không có topic của bác khơi sáng chắc em cũng đu đỉnh DIG, ngồi trên máy bay FLC quá

chuyện anh em cà phê chưa biết đúng sai mà cũng lôi lên livestream để nói. mãi tin mãi yêu ad :sparkling_heart:

Nhưng mà anh ngày xưa cầm L14 thật hả anh, nếu cầm giờ anh giàu lắm rồi vì nó tăng khiếp quá a cường ạ

Bỏ qua đi anh em,ông này không xấu.đừng nhìn ngắn như hưng lùn ok. :laughing:

6 Likes

a7 có nhắc đến a Cường nhưng chỉ là nhắc về 1 sự tưởng niệm về tầm nhìn và cơ hội thôi :smiley: cũng ko có gì tiêu cực.

6 Likes

Sợ thì tốt nhất bán đi bạn nhé, hoặc là k mua.

em cũng nhìn ra đỉnh BĐS giống chủ top, cơ mà chủ top khủng thật sự, nhận định y chóc

1 Likes

tôi thấy chủ tus nhận định, phân tích tương đối đúng. sẽ follow. tks

Nếu lấy nhân hòa thì vui vẻ rồi bác, gặp sẽ mời beer

15 Likes

Cú nhốt này chắc 10 năm nữa vẫn không có lại giá đấy quá :slight_smile:
Thị trường này đầu tư có, đầu cơ có, cờ bạc có

8 Likes

em chỉ chia sẻ khách quan, có lẽ đụng chạm lợi ích nhiều đội nhóm nên bị ghét

6 Likes

Thôi chuyện cũ bỏ qua, lên sàn mục đích kiếm tiền mà

7 Likes

em nhìn vào kinh nghiệm thôi bác