Gửi cổ đông nhóm BDS ( Phần cuối)

thích đọc mấy cái đánh giá khách quan

1 Likes

Bác đánh giá khách quan. Chúc bác sức khỏe. E cổ đông DIG

1 Likes

Khách quan là 1 tố chất thành công trên thị trường .Thanks AD

1 Likes

Tôi thấy A7 nhắc đến Bác như 1 kỷ niệm để nhớ lại, để tiếc nuối, chứ không thấy A7 chê bai j bác, vậy ra Bác là đệ tử đời đầu của A7.

3 Likes

cảm ơn chủ topic. Những vấn đề liên quan đến đả kích cũng hay xảy ra trong giới tài chính. Nhưng đến mức chửi bới hay thoá mạ thì thực chất đã vi phạm thuần phong mỹ tục VN, huỷ hoại môi trường đầu tư nói chung, và ảnh hưởng xấu đến văn hoá của diễn đàn.
Về những vấn đề đó ta nên góp ý với MOD cùng xây dựng. Cạnh tranh lành mạnh và sòng phẳng.

1 Likes

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

Ad có tâm và tầm nhìn tốt, chúc mừng.

Giống kiểu là nhắc việc từng cầm L14 nếu còn cầm thì ngon thôi chứ đệ tử thì chắc không đâu.

Đúng là đời người chỉ cần thắng 1 ván lớn là giàu sang bác nhỉ.

Dân mình cờ bạc vẫn nhiều a ạ. Thấy tăng trần nhiều là thích

đời mà anh cường sông sâu tĩnh lặng anh ạ , luôn tin tưởng anh , và theo dõi anh , cảm ơn anh vì tất cả

Theo dõi anh trên FB, giờ qua F thấy bác không những đẳng cấp thật mà còn rất chi là tử tế (không sân si). Chúc bác luôn mạnh khỏe

Cường nên chọn dn bất động sản tốt ôm dài đi em, ăn cả chu kỳ sóng lớn ngon hơn là lướt.

15 Likes

đừng có mất hết nhân tính mà vào đây cò mồi cái môn margin nữa. Hại bao nhiêu nhà đầu tư bay sạch tài khoản cũng chỉ vì margin cổ đất đợt này đấy.
Hãy để thị trường phát triển lành mạnh!

Chắc không ai rảnh ngồi đọc bài và từng comment trong bài anh Cường như em :slight_smile:

4 Likes

Nhiều anh em chọn mua cổ tốt, doanh nghiệp tốt như DIG L14 CEO, chọn đúng đáy bật lên xong lại sợ T3 úp bô thì mình xin nói thật. Nếu cổ tốt mà úp bô là MẤT !

thử xem lần này có rủn chân ko , bị tẩy não kinh quá , đem quân triều đình đi chinh phạt rồi úp bô lên đầu

Cảm ơn bác vì nhận định của bác rất khách quan. Mỗi bài của bác e lướt từng cm ko xót cái nào. Bác là người có tâm, có tầm đối với em.

Rất cảm ơn chia sẻ của a Cường về thị trường.
E nghĩ không nhiều người chia sẻ được như anh: Lấy nhân hòa làm gốc, hiểu rõ và luôn theo sát thị trường để chia sẻ với những F0 còn non kinh nghiệm.
Trên thị trường này e thấy vẫn có nhiều người vì lợi ích cá nhân mà bất chấp, quá khích và không khác gì Upbo nhà đầu tư nhỏ lẻ.

Không bác, trong này có Anh Thuần @taubien2015 mới là đệ từ đời đầu
Mình quen biết xưa kia thôi, mới đọc thấy comment nên tag vào nhá … Dạo này vẫn khoẻ chứ a Th :slight_smile:

5 Likes