Gửi cổ đông nhóm BDS ( Phần cuối)

Vẫn có mã ôm dài đấy nhưng không public ra, khẩu vị từng giai đoạn nữa
Ít nhất là thấy ae ai cũng thành công cả nhỉ :slight_smile:

7 Likes

Vẫn còn theo dõi đến giờ là cũng động lực cho Ad viết bài, ít nhất kiến thức chia sẻ có hữu ích quan điểm chia sẻ để đc sẻ chia mà :slight_smile:

9 Likes

+1 lời cảm ơn tới người xem

7 Likes

VẪn còn cổ đông này cổ đông kia, thế đường dài cổ mới đi xa được
Khách quan mới lắng nghe được thị trường nói gì bác ạ :slight_smile:

6 Likes

Sau 1 phiên trần thì nhiều thông tin trái chiều cho rằng BĐS mua bán sang tay tạo thanh khoản để lùa F0 thoát hàng, sau giảm tiếp. Bác nghĩ sao về nhận định này ạ ?

Tôi có theo dõi 1 số nhận định cũng như 1 số topic bác @NguyenCuong_CE. Nói chung cũng cảm ơn bác có những nhận định tốt, 1 phần trấn an nđt lúc hoảng loạn. Thị trường thì muôn vàn muôn vẻ nhận định, phương pháp đầu tư khác nhau. Tôi ủng hộ bác

Nđt thì cũng có người này người kia ad à. Cổ thì đa phần đều có lái cả. Đừng vì cổ mình mà dìm cổ người khác là được. Cơ bản là sống sao cho có tâm với nghề của mình, đặc biệt ad là người cũng có tiếng nói khá lớn đến cộng đồng nđt nữa. Cảm ơn ad đã động viên anh em trong những lúc khó khăn này!

Thấy bác này nói chuyện cũng hiền hiền. Nói chung đầu tư đúng là tuỳ thuộc vào khẩu vị tính cách của từng người. Như bác cường này có thể ko giàu to như người khác nhưng chắc sẽ tồn tại lâu nhất trên ttck này.

Cũng phải 3-4 năm rồi. Giờ lên diễn đàn thấy và theo dõi cả trên này nữA

Sao margin lại ko phát triển lành mạnh dc. Đầu tư mà ko dùng đòn bẫy thì còn gọi gì là đầu tư. Mà đầu tư thì lên F làm gì, xem bảng làm gì…?

CII chưa thoát đc sàn anh

Nể a Cường thật sự, bên topic kia bao nhiêu người xỉ vả mà vẫn bình tĩnh trả lời được :))

Win - Win cụ chủ nhé

Từ khi nào chia sẻ kinh nghiệm, góc nhìn khách quan hoặc ý tưởng đầu tư lại bị một số thành phần quá khích vào đả kích thể nhỉ? Nhìn lại thế hệ bây giờ toàn thiếu kiến thức, mong làm giàu nhanh!!!. Nhiều khi tôi thấy trong diễn đàn nhiều người rất giỏi nhưng ngại những cmt vô văn hoá mà mở pic chia sẻ. Mọi thông tin bác Cường đăng lên tôi đều đọc, thấy học hỏi rất nhiều, đôi lúc con người ta nên tiếp thu một cái mới để tốt hơn chứ không nên bảo thủ để rồi lạc hậu.

Em cũng nể a Cường thực sự, ngta chửi bới sỉ vả đều trả lời rất lịch sự từ tốn.
Em cũng có xem video của a Cường rồi, cảm thấy thật sát với những gì đang diễn ra. Qua Tết xin phép gia nhập team anh Cường ạ. Bây h cận Tết rồi, chắc e đành nghỉ ngơi thôi.

1 Likes

nhờ bác mà sau đợt này chắc sẽ đỡ hơn

tôi không biết, không tranh cãi, chỉ xem lại bài của bác, nhận định từng phiên nhưng chuyện đã xảy ra, như hô Danh mục: DXG, VHM là 2 cổ phiếu bds thêm mấy mã nữa DIG, NTL, KDH, NLG từ 10/1 sau đó chỉnh thì im luôn Pic, chuyển sang hô bank, có thể cũng là 1 cách hỗ trợ tâm lý nhưng bác cũng nên bớt chạy nhiều chủ đề pha loãng, nếu gom lại các nhận định thì cũng sẽ không phân biệt được bác đang muốn nhận định chính xác xu thế dòng nào.

hay con PAn ngày 21/10 sau đó cũng sàn theo cả thị trường chung thôi

1 Likes

xem bài này ngâm cứu xem hị đánh con nào múc thôi, lãi cao hơn lĩnh vực kinh doanh chính. đạt mức tăng trưởng ấn tượng, gấp 22 lần, lên hơn 397 tỷ đồng, trong đó hơn 385 tỷ đồng là lãi từ đầu tư cổ phiếu.

A Cường cho e hỏi SCR triển vọng doanh nghiệp ổn k a