Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

Các bác đầu tư hay là đi chửi nhau thế :smiley:

31 Likes

Dự chia sẻ kinh nghiệm cho vùng đáy, tạo WO xong sẽ tăng Tím luôn. Cổ cánh tím cả rồi vẫn vào chửi được, đúng là làm ơn mắc thêm thâm thù

32 Likes

Em cũng đồng ý là muốn thị trường ổn định thì cả bank chứng và BDS phải có sự đồng thuận. Câu hỏi ở đây là dòng nào hưởng lợi nhiều nhất từ vĩ mô thôi

ông nói chuyện như cách ông bị dắt mũi, mù quáng thì có cạp đất mà ăn

Mình có đòi so với Thầy các bạn đâu, mệt thế nhờ :slight_smile:

28 Likes

Gần nhất mình có dự vùng đáy của nhóm BDS nói chung khi rất nhiều NĐT theo dõi bài viết hỏi nhắt tin bình luận, trả lời không hết nên có viết public bài trên này. Thì chỉ dự chính xác các mã midcap BDS DXG, SCR, NTL… còn dự timing sai 1 ngày đối với nhóm DIG, CEO, CII phiên nay mới được cứu thoát sàn . Cũng có nói đề cập vùng đáy thì có sai số 1 ít, vì nhìn cách bán chất sàn thì khả năng cao nhiều mã bị " Kho cho vay ngoài" giải chấp
Nhiều bác vừa rồi cầm DIG, CEO, CII vào topic mình gây gỗ tranh cãi, nhưng sau vài phiên giảm có nhắn tin, chat vs gọi điện hỏi thì mình tư vấn cũng nói vùng đáy rồi nên chờ vùng cứu, thường bán được là đáy và bật tăng mạnh sau đó
Sau khi nói WO xong là Tím luôn nhìn bảng điện câu trả lời ngay lúc này niềm vui trở lại cho cổ đông BDS, cũng là tín hiệu tích cực cho thị trường khi đã cầm máu, cũng như chính thức cái xấu nhất đã qua. Cái mình quan tâm nhất là xu hướng Vnindex chung muốn thị trường lên bền vững cần yếu tố này
Từ giờ thị trường và các nhóm ngành cổ phiếu riêng lẻ sẽ từ từ phục hồi, cái này tùy vào từng mã có tính chất mạnh yếu khác nhau
Việc A7 livestream nhắc đến mình nghe nhiều người nói, mình chưa xem nhưng thôi chuyện gì qua rồi thì thôi. Lúc đáy mình nhận định giúp ae bớt bớt bi quan, còn giờ xanh tím thì ai cũng nên bình tâm lại…
Mình chỉ nhận định đến đây, mua bán quan điểm mỗi người Tránh nhóm FLC là được!

41 Likes

của ngon để dành, ai đời hô hô lùa gà cho mấy ông múc hết đến lúc ăn ko đc rồi gào mồm lên

Nhìn C2 bị giải chấp mới thấy F0 bị luộc cỡ nào

Hôm qua livestream có nhắc đến bác này. Chúc bác và A7 khỏe mạnh

anh C nhận định ghê thật, có khi nào cổ đông BĐS sợ bị bắt bài nên mới hung hãn thế ko :rofl:

Cá nhân mình thấy ô cường cũng tốt.cũng nên giao lưu với thầy a7.ô đức lối cũ ta vút đấy khá cụ thể giá vào giá ra.ai cũng vui

em thì chẳng bao h nghe ông A7 đó hô hào, ko vào pic của ông đó, nhưng nhìn ở homepage là thấy ổng lập quá nhiều topic và hay vào nhà người khác nữa nên thắc mắc. Giả sử lãnh đạo thì ngta lo làm ăn chứ ai đi chăn trên mạng ntn cơ chứ.

Thị trường rộng lớn, thị hiếu mỗi người khác nhau, ai thích gì mua nấy. Anh thích bds, tôi thích dầu khí, chị thích bank…mặc sức lựa chọn. Ai mời chào cứ mời chào. Mua bán là do mọi người tự chọn. Cãi nhau hoài, chia phê lam gì .Khổ tt lên là tốt rồi.

1 Likes

Thị trường này đã nên tham gia chưa các bác

đam mê :)) ngứa cả đít

Thấy Nguyễn Kường là thánh la liếm, gió chiều nào nói chiều đấy rất hay :)) xin lỗi chứ phím BID với STB nhiều Broker các công ty khác họ cũng phím đồng thời như một cái máy rồi, thậm chí phím trước cả Nguyễn K ường. Trước thấy đồng chí là liếm hết GEX rồi BĐS, chắc sút rồi nên đăng bài lùa bank.

https://m.vietnamfinance.vn/l14-lai-hon-385-ty-dong-trong-nam-2021-nho-dau-tu-co-phieu-20180504224264037.htm Vào mà tung hô thằng thấy của tụi mày nè…nó cho ăn cái bô to lên đầu

Thằng ngu này cứ thích bú farm nhỉ? mày ở cty chứng khoán vậy

Anh nói qua về FLC hiện tại đi anh? Bao giờ nó trở lại hoặc còn giảm đến bao giờ? Tks bác

Đầu tư dùng cái đầu mình đi bạn, bạn bình luận thấy bản chất rất a dua