Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

Hôm qua livestream có nhắc đến bác này. Chúc bác và A7 khỏe mạnh

anh C nhận định ghê thật, có khi nào cổ đông BĐS sợ bị bắt bài nên mới hung hãn thế ko :rofl:

Cá nhân mình thấy ô cường cũng tốt.cũng nên giao lưu với thầy a7.ô đức lối cũ ta vút đấy khá cụ thể giá vào giá ra.ai cũng vui

em thì chẳng bao h nghe ông A7 đó hô hào, ko vào pic của ông đó, nhưng nhìn ở homepage là thấy ổng lập quá nhiều topic và hay vào nhà người khác nữa nên thắc mắc. Giả sử lãnh đạo thì ngta lo làm ăn chứ ai đi chăn trên mạng ntn cơ chứ.

Thị trường rộng lớn, thị hiếu mỗi người khác nhau, ai thích gì mua nấy. Anh thích bds, tôi thích dầu khí, chị thích bank…mặc sức lựa chọn. Ai mời chào cứ mời chào. Mua bán là do mọi người tự chọn. Cãi nhau hoài, chia phê lam gì .Khổ tt lên là tốt rồi.

1 Likes

Thị trường này đã nên tham gia chưa các bác

đam mê :)) ngứa cả đít

Thấy Nguyễn Kường là thánh la liếm, gió chiều nào nói chiều đấy rất hay :)) xin lỗi chứ phím BID với STB nhiều Broker các công ty khác họ cũng phím đồng thời như một cái máy rồi, thậm chí phím trước cả Nguyễn K ường. Trước thấy đồng chí là liếm hết GEX rồi BĐS, chắc sút rồi nên đăng bài lùa bank.

https://m.vietnamfinance.vn/l14-lai-hon-385-ty-dong-trong-nam-2021-nho-dau-tu-co-phieu-20180504224264037.htm Vào mà tung hô thằng thấy của tụi mày nè…nó cho ăn cái bô to lên đầu

Thằng ngu này cứ thích bú farm nhỉ? mày ở cty chứng khoán vậy

Anh nói qua về FLC hiện tại đi anh? Bao giờ nó trở lại hoặc còn giảm đến bao giờ? Tks bác

Đầu tư dùng cái đầu mình đi bạn, bạn bình luận thấy bản chất rất a dua

Trải nghiệm khác nhau sẽ có nhận định khác nhau. Đường dài mới biết ngựa hay. Cứ bình tĩnh…

nghe giọng điệu này đích thị là học trò của anh TUẤN BÁN BÔ , nói thật , mây tầng nào gặp gió tàng đó , nhìn bid , stb đi từ khi mà đăng tin tăng bao nhiêu , hay nhận định thị trường của anh cường chuẩn từng ngày , , sông sâu tĩnh lặng ,

ở đây ko nói anh tuấn tốt hay xấu , nhưng chỉ nên bịnh luận đến cổ phiếu , và tính a dua của đội quân dig , ceo , và cách tẩy não quá chị đẳng cấp của anh tuấn , tiền trtong túi mình , công ty thì lằm ăn thua vỡ alo nhưng những con chiên ngoan vẫn cứ đu theo thầy , mua bô của thầy , theo thầy 100 chai 1 khoá học , để nhận dk danh hiệu ôm cổ 10 năm là có lời , CHIẾC BÔ VÀNG TRONG LÀNG ĐÚ ĐỞN

Bác này mua đỉnh xong mới cắt lỗ à, sao nói nghe vậy nhỉ
A7 bảo DIG từ 3x, CEO từ 10-15 mà, cổ đông lãi quá trời rồi và vẫn chưa bán ra. cái gì tốt thì nên học hỏi mới khá lên được

1 Likes

Hồi được cây nữa, bọn bắt đáy và kẹp nó bán cho ngập mặt. Dạng cp giảm 50% thì tích luỹ lại cũng phải bét 6 tháng.

Cổ phiếu tăng tím hết rồi, mấy bác vẫn cãi nhau được à :smiley:

31 Likes

Bác nhận định tiếp ceo đi, xin cảm ơn

1 Likes

Lỗ mà mừng cụ ơi. Giá vốn ACB của em 33, hqua em bán 32.9. Qua mua ITA có hơn 14; AMD có 5.8.
Bác xem trong hơn 1 tuần qua em chỉ giảm có 1 tí tẹo, mà những con khác đi 30 - 40%. Quay lại múc có lợi ko???
Quan điểm của em chả ghét bỏ dòng nào, hay cố chạy theo dòng nào.
Thấy hợp lý thì mua vào thôi.
Ví dụ (quan điểm riêng của em thôi nhé. ĐỪng ai chửi em)
Con DIG là DN BĐS tốt, nhưng cp của nó lên 120k thì em thấy ko tốt nữa.
Con VNM là DN sữa hàng đầu, nếu cp lên 120k em cũng ko thấy tốt.
Con AMD, làm ăn bình thường, nhưng cổ có 6k (và đang có mấy mỏ đá) thì em lại thấy hấp dẫn.
Con SCR về dưới 20 thì ko việc gì phải bán thống bán tháo.
Tóm lại là phải xét tương quan giữa nội tại DN và giá hiện tại của cổ phiếu.

2 Likes