Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

Cảnh giới thâm sâu nhất của bậc cao thủ phù thủy bất động sản là chốt lời cắt lỗ đất Huế Sài Gòn Hà Nội để tất tay khu Đất Thủ Dầu Một Bình Dương Thủ phủ công nghiệp

Đọc đoạn 2k làm tớ phì cười

29 Likes

em thấy trần vài cây khả năng T+ 3 phiên mai về là phải bị bán vì ai bắt đáy lãi nhiều họ bán, chắc thứ 2 không tăng mạnh tiếp được
Sau đợt này phân hóa nhé bác

35 Likes

Mình thấy 2 phiên này toàn tay to ôm nên số lượng ntn nhỏ lẻ chốt lời không nhiều đâu.có thể không tím nhưng xanh là chắc

Nhỏ lẻ sao dám ôm bác ạ, toàn chạy tháo giá sàn đấy. Còn tay to họ đứng đằng sau đọc đoán tâm lý cá nhân nhỏ lẻ để mua bán mà

31 Likes

Hic,

Em thấy Anh Cường chưa bao giờ nói gì xấu Anh 7 luôn, và nhiều nhiều những anh chị khác dù có nói nặng thậm chí chửi tục anh Cường cũng không chửi lại ( mời beer / café thôi )

A/c dự định ôm lâu thì anh Cường cũng đâu khuyên a/c bán BDS qua bank?

Giai đoạn vừa qua cá nhân em là ndt nhỏ lẻ, nếu không có Bank, Dầu khí hút được dòng tiền, thì em sẽ rất hoang mang, liệu tt sẽ giảm về đâu?

Tâm lý ndt cá nhân khác, đang -50% BDS thì có 1 quan điểm đã tạo đáy, a/c tránh bán tháo. Bán xong tăng cp hồi hôm qua nay là 20% rồi, khác nào anh Cường đã giữ lại cho a/c 20% này?

(Trên live anh Cường cũng hướng dẫn rất kỹ vấn đề này nếu anh chị có theo dõi)

Em thấy hơi buồn cười vì có anh cmnt “cổ phiếu nào tốt sao không thấy anh Cường nói?” Dạ do anh chị không thấy thôi, chứ Room Khách hàng của anh Cường có đủ cổ phiếu tốt cho anh chị chọn, điểm vào, điểm ra, đủ FA & TA của Doanh nghiệp. Ngày tt hoảng loạn, anh Cường còn tư vấn giúp cho những cổ phiếu khác anh Cường không có khuyến nghị nhưng KH lỡ mua và bị kẹt lại …

Một vài suy nghĩ của em.

Em không dám chê gì ai, em lên Diễn đàn để tìm học thêm kiến thức mới, và mong muốn mọi người chia sẻ kiến thức thay vì chửi nhau :slight_smile:

4 Likes

Chẳng vậy. Nhìn Bác vượng xem, làm bao năm bao ngành cuối cùng phải dẹp, chỉ VHM làm trụ. Xung quanh tôi cũng chỉ thấy mấy ông nhà đất là biệt thự xe hơi, mấy chủ cho thuê mặt bằng là sống khỏe chứ ai. Mình dùng trải nghiệm của đời mình, những gì mình thấy để kiểm chứng chứ cần gì tin ai. Tôi đi thành phố học hành làm việc bao năm cuối cùng về quê thua bà chị họ ngày xưa nghèo không học hành gì chỉ trồng hoa để bán. Cuối cùng giờ mình về bà thành đại gia vì bà bán mảnh ruộng nhỏ của bà thôi đã hơn hẳn mình.

Nhận định hay lắm bác

1 Likes

Kkk

24 Likes

Đồng quan điểm với bác về a cường

phân tích sâu sắc và hay quá bác Cường

Tôi chả biết ai dắt mũi mà từ 650 triệu sau 2 năm đã ra nhà mặt đường quốc lộ, xe hơi, tiêu xài thoải mái cả một gia đình và vợ chồng có tk chứng khoán hơn chục tỷ, trả hết tất cả nợ nần. Bạn chắc giỏi hơn tôi rồi.

Bác cường nhận định giúp ae cầm BĐS mà các bác cứ vô gào như thật vậy nhỉ

Bác giỏi quá. Tiền tỷ cơ đấy

Tỷ là cái quái gì bạn. Ý nói từ vốn nhỏ đánh lên chứ vợ tôi từ 500 năm nay cũng kiếm được 2 tỷ.

Ai thích thì đọc và tiếp thu chứ đừng ns lời khó nge

1 Likes

Nhiều bác chửi gớm thật, nhưng chắc không biết đọc tiêu đề với nội dung. Thôi các bác chửi tiếp đi, em đi làm việc đây lên sàn kiếm tiền đầu tư . Hãy để bảng điện trả lời

28 Likes

Ok. Mình đã phản hồi nhé.

Để đây và không nói gì hơn :blush:

Chuẩn bác, em thấy bác có mấy bài phân tích rất khách quan.
Trên ttck có cả ngàn mã CK, ai tìm hiểu đc mã nào mà thấy hợp lý thì đầu tư. Lĩnh vực nào cũng có cty mạnh, cty yếu.
Chia bè phái làm gì.
Chửi nhau làm gì.

1 Likes