Cơ hội cp APS đã đến

Sáng nay đã họp xong thông qua các nghị quyết chiều ce mừng đại hội thành công tốt đẹp aps kéo theo api và idj ce

2 Likes

Họp gì đấy bạn?

2 Likes

hnay tăng mạnh nha các Bác

Chiều (17/5), CTCP Chứng khoán Châu Á – Thái Bình Dương (APEC, mã: APS) tổ chức đại hội cổ đông thường niên năm 2023 nhưng bất thành do không đủ túc số (50%). phải không Bác

Gặp dòng chứng khoán giảm nữa, em nó bị đạp mạnh quá,

Sao mình ko nhận đc giấy mời dự đhcd nhỉ

Rất nhiều công ty niêm yết không tổ chức đại hội cổ đông được vì không đủ người tham dự, chuyện này là bình thường. Giấy mời thì nhiều trường hợp họ nhờ công ty chứng khoán mời vì công ty chứng khoán nắm thông tin khách hàng.

2 Likes

Không đủ số người thì tổ chức lại thôi mà, không có gì nghiêm trọng. Nhiều công ty cũng như vậy, cả ngân hàng cũng đã từng bị như vậy.

2 Likes

Cái cớ đạp về giá thấp để gom. Lòng vòng lên 15 lại chừ. Hôm qua vợt lại 14,14.1 ngon rồi

Ừ, do thiếu người tham sự DHCD, chứ ko phải ko thông qua trong cuộc hợp. Mong rằng sau cú giảm sâu thì nó bật tăng mạnh mẽ và bền vững

1 Likes

Hnay APS trần luôn đi, cho các Bác yên tâm giữ và xem xét mua mới nha

Ngân hàng NN sắp giảm lãi suất điều hành nữa rồi. Mấy chú đòng chứng là ngon. Thường là APS dẫn đầu.

1 Likes

Y dự dự đoán lại quay về mốc 15

Còn 300 đ nữa Bác, cố lên

Quanh quẩn mốc này thôi. Krx vào mới vút lên dc.

Aps còn thiếu gió đông nữa sẽ bay cao

Lượng cung APS có vẻ giảm dần, đến lúc cung yếu hẳn thì cầu mới đẩy giá tăng vọt được, sắp tới lúc đó rồi.

2 Likes

Chúc APS tăng cả tuần.

2 Likes

Cho dù Vnindex đỏ hay xanh, nhẹ hay mạnh APS cứ tăng cả tuần như vậy cũng dc

Theo phân tích kỹ thuật thì APS sắp tích lũy xong, tức là sắp phi lên một nền cao hơn.

2 Likes

Hnay APS mà trần thì các sĩ tử sẽ vào nhiều đó các Bác