Có nên nghỉ việc để tập trung đầu tư chứng khoán?

Nhìn chung thì căn hộ không có lời bao nhiêu, trừ một số dự án ở vị trí nóng sốt hoặc có thay đổi nhiều về hạ tầng. Đất nền có sổ đỏ mình nhận định vẫn tiếp tục tăng giá bền vững trong dài hạn. Mình mua 3 năm X2 nhưng nếu mua sớm chỉ 1 năm thôi là X3. Đấy là mức trung bình ở thị trường TP. Việt Trì là tỉnh lẻ trung du miền núi.

2016-2019 : mình có đầu tư căn hộ, x2 đó bạn. Uptrend thì mua nào chả trúng

Chào anh chị ngày mới. Chúc anh chị một ngày tốt lành !

4 Likes

Bác phân tích sâu sắc quá, ngộ ra được nhiều điều, cảm ơn bác!

1 Likes

Bạn hiện cái mặt thật được ko? mang tin đi Pro thì show mặt thật lên cho nó đáng tin.

NAV của mình hơn 2 tỷ, nhưng chưa bao giờ nghĩ tới việc nghỉ việc, lý do đầu tư CK đúng phương pháp thì rất nhàn và không tốn thời gian. Vậy nên thời gian còn lại cứ làm việc mà bạn đang làm, xem nó là việc phụ, kiếm thêm và có thêm môi trường giao tiếp cũng tốt!

4 Likes

Thôi xong
Đỉnh thật dồi

1 Likes

sang vps phòng mình hợp tác làm broker nhé , vừa có lương lại thỏa mãn đam mê thu nhập lại cao

5 Likes

Bạn nên tự quyết định, những người có tầm nhìn thì bạn nghỉ là đúng, gặp những a có tầm nhìn hạn hẹp nó dội cho bạn gao nước lạnh làm bạn nhụt chí, ủng hộ bạn!

1 Likes

cho em 1 vé anh Đức nhé… :heart_eyes:

đất cụ lại chuẩn bị lên tiếp x2 nhé, từ giờ đến cuối năm

Đất khả năng chỉ tăng 50% đến cuối năm thôi cụ, vì nó ko sốt như ở Đông Anh, Bắc Giang.

Công việc áp lực quá thì nên thay đổi thôi bác !

Mấy năm nay tôi có đồng ra đồng vào, mua được bđs chủ yếu là nhờ CK.

3 Likes

Nghỉ việc đi nhặt zep vớt xác Anh em bác ơi

2 Likes

:rofl:

1 Likes

Câu hỏi đến bây giờ vẫn chưa có lời giải đáp hả bác chủ

1 Likes

Cũng có lời giải rồi bạn. Mình sẽ nghỉ việc nhưng cần có lộ trình chứ chưa phải lúc này. Cần phải X3 NAV trong 1,2 năm tới.

3 Likes

Nếu đúng 1976 thì hỏi cho vui thôi nhỉ…
Tuổi này người đàn ông đã trưởng thành, nếu có 1 vấn đề để người đàn ông này gục ngã thì chỉ có thể trên SVD 3m2…
:grinning:

Trăn trở của bác cũng là trăn trở của tôi, đồng quan điểm với bác, chọn được cổ tốt, x3 Nav là tôi nghỉ, giư dài hạn cp đó, dành thời gian cho gia đình và săn những viên kim cương trong cát…, nhưng cp mak càng ôm càng giàu ấy…

1 Likes