Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

mời chủ topic mua VHM nhé, ngon lắm

Thay vì mày đi nói xấu cổ người khác mày tài giỏi mày phím mã nào lên để ae theo xem có giàu dc k hay về máng lợn. Loại bẩn thỉu.

Ờ… mà rốt cuộc đi lo túi tiền người khác chắc cũng rảnh lắm :))) Nếu quan tâm thế Các chiên za phím cho e 1 mã với . Kk

Nick ảo bày đặt phân tích này nọ…bác chỉ là loại ném đá giấu tay thôi. Giỏi thì thò cái mặt lên người ta mới tin.

Nguyễn xuân quý.nick cũ cophieugiatri,thandongchungkhoan,thientaichungkhoan

2 Likes

Haha đúng rồi bác cổ của thầy A7 chim lợn nhiều, các chuyên za đều bó tay ơ và a nhưng nó cứ nhân nhiều lần. Càng nhiều tiếng chim hót thì nó càng lên vì đang trong giai đoạn nghi ngờ. Haha

1 Likes

Ok bác. DIG, CEO đã tăng lên mây đừng có đụng vào nữa.
Con của tiến sỹ Tún bao năm ẩn thân đợt này hay ho nè.

HQC sẽ lên 15

Mình đang ngờ ngợ đây chính là thằng cờ hó @cophieugiatri mà ae mình diệt đó bro

Cứ mua Dig và long phái sinh là giàu đơn giản không cần phải suy nghĩ nhiều e nhé, chim lợn chết hết a ngồi đếm tiền về đây, 1 tuần mới full long và Dig cho xèng về nào

Mấy bác phân tích lằng nhằng làm gì, dùng phương pháp đo Volume thì xác định rõ DIG, CEO đã qua đỉnh , hiện tại đang rơi vào giai đoạn phân phối, lúc Dig 120k và Ceo 100k dính ngay quả song sát của quyết còi + THM nên có kịp thoát hàng đâu, khoảng giá đó thoát tầm 10% hàng, tầm 2-3 tháng nữa khi các tay lái thoát hết hàng, chuyển hóa lợi nhuận thì thiếu gì cảnh người khóc kẻ than, lúc lái tháo cống thì sẽ về giá trị thật thôi. Mấy bác cảnh báo làm gì, cứ để yên cho đội lái họ làm việc. Tham lam thì chết.

Hài nhất là các chiên za đánh chứng thua lỗ đều nói DIG quá đắt rồi, còn những người ăn n lần trên thị trường ck thì múc ầm ầm và kêu giá còn rẻ. Quỹ đợt trước múc giá 91, đợt này múc giá 95. Chỉ cần nhìn vào hai điểm đó là đủ biết nên thế nào!

Để đánh giá trình của A7 thì các chiên za học vẹt chưa đủ trình. Các bác xem lại các video mà A7 nhận định trong quá khứ không phát nào trật hết. Tầm giữa tháng 5 hay tháng 6 gì đó trong một buổi học A7 có nói, bank rồi đây sẽ xuống (và điều này đã xảy ra) và khi hỏi về BĐS cuối năm thì A7 nói sẽ tăng và cp sẽ bơm tiền, khi đó đang dịch có lẽ ít người không tin. Nhưng đến cuối năm mọi chuyện đã được kiểm chứng.

1 Likes

Dùng nick thật mà đăng bài nhé Quý!

3 Likes

Là nó 100% đấy!

Nick mới này vẫn là nó!

Túm lại theo chủ pic DIG CEO giá hợp lý là bao nhiêu , VHM giá tốt là bao nhiêu

thằng này 2 vợ chồng mở spa đk bạn.

Quỹ ETF quỹ hoán đổi mua mô phỏng chỉ số, quỹ thụ động mua khi đạt một số tiêu chí vốn hoá và thanh khoản, ko liên quan đến nội tại doanh nghiệp tốt hay xấu, 6 tháng lại review cơ cấu lại danh mục. Cho nên được mua ko hẳn đã tốt ko được mua ko hẳn xấu
ROS từng dc bán với giá 200k cho quỹ ETF.
Danh mục của quỹ hơn 40 cổ phiếu.
Cho nên đừng đi rêu rao là nó ngon nó rẻ thì quỹ nước ngoài mới mua giá đó. OK???

Ak thế hóa ra mấy quỹ to mua dig 9x chỉ hi vọng lên 12x thôi ak.quỹ to mà đầu bé nhỉ

1 Likes

Nó lặn luôn bên pic BFC rồi. Chắc sút cmnr quay lại chim DIG để hòng mua giá tốt. Loại người như thằng này k bao giờ khá dc.