:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

nhà anh R mấy nay sao vắng thế

1 Likes

Ngoài kia, nhiều người đang đồn đại một tin cực tốt cho PVX: được giao dịch bình thường trở lại.
Nhưng em nhắc, chỉ là tin đồn thôi.

5 Likes

Anh R bận việc nên k tham gia thường như trước, nên các ACE cũ cũng ít lên tiếng theo. Đa phần là người mới nhiều nên hơi loãng ạ. Em cũng ráng giữ nhà cho anh R mà kẹt em ở khu cách ly nên cũng hạn chế nhiều cái.

3 Likes

Thường đồn cũng có căn cứ nào đấy thì mới dám đồn chứ bác Trinh hỉ?!

2 Likes

Cũng có nhưng không thuyết phục lắm mà họ cứ nói đi nói lại mãi làm em cũng đắn đo. Mà thôi bác, bỏ qua vụ này đi. Kết quả kinh doanh và định hướng sắp tới của PVX mới thật sự thú vị.

7 Likes

Tuần rồi em có nhắc cổ phiếu SSN mà hôm nay em mới phát hiện có một topic về cổ phiếu này rồi. Tôn trọng tác giả nên em copy đường link này để các bác nào có nắm cổ này thì vào giao lưu chủ thớt. Em sẽ không làm topic nào về em nó.

6 Likes

chị có 10k thôi giữ đến giờ em nhắc nên yên tâm chờ tiếp có bát cháo yến rồi em ơi.

1 Likes

Em nhắc các bác có 1 vấn đề nhỏ có lẽ các bác ko để ý: Các bác hãy tích vào mục tán thành của Phiếu lấy ý kiến bằng văn bản mà PVC gủi về, sáng mai trên đường đén cơ quan tạt vào bưu điện gủi ( lưu ý phiếu hợp lệ nếu đc đóng dấu BD trước 12h ngày mai). Chúng ta hãy là những cổ đông có trách nhiệm. Nếu 2 nội dung lấy ý kiến đc thông quá em dự PVX sẽ sớm lên 5.x
Chúc các bác ngày mai lại đc ngắm em nó phi nc kiệu

4 Likes

Không sao đâu bác Khôi.
PVX có 400tr CP thì PVN nắm hơn phân nữa rồi.
Mọi chuyện chủ yếu do mẹ định đoạt.

6 Likes

Dạ, em biết điều đó, vậy nên em mới dùng từ " Hãy là những cổ đông có trách nhiệm". Nếu 2 vấn đề đó đc thông qua, các bác lại đc chơi Game tiếp theo- game này ngang ngửa Game Thay Tướng Đổi Vận vừa rôi

1 Likes

PVX như một đứa con ngỗ nghịch đã lãng tử hồi đầu. Tập đoàn liệu có yêu thương hơn những đứa ngoan ngoãn (ý là ngoan hơn chứ còn nhà này thì đứa nào cũng nghịch rồi). Tất toán TB2 + Một vài dự án mới, sẽ đưa PVX về mệnh nhanh thôi.

3 Likes

Chào buổi sáng các bác,
Em nhắc lại ý trên. RẤT QUAN TRỌNG!

10 Likes

Cân nhắc đủ với những em còn lại!

2 Likes

Chiến thuật mạo hiểm hôm nay: gia tăng khối lượng nếu có hàng giá vàng, giá xanh nhẹ. Bán ra có thể mất hàng mà rất khó canh mua lại giá bằng hoặc thấp hơn.

7 Likes

Hết hàng, lại tím rồi :grin:

1 Likes

k kịp đu luôn b à :D. nhanh quá

1 Likes

Ai đu thì chỉ kịp đu 3.8 thôi ah

1 Likes

Hôm nay bác mua trần sẽ khớp. Lúc nào cũng có.

4 Likes

Bác nào mua được SSN giá tốt tuần trước vào đây điểm danh ạ.

7 Likes

Úi chết chị nhắc em mới xem bảng. :grin: giật cả mình.

1 Likes