:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

Mình cũng dg nắm giữ 2 mã này…Rất vui được biết m.n…Mình là Rác Phi Trần :)))

2 Likes

15h6’ rồi bạn ơi, hóng quá. :))

1 Likes

Giờ bác muốn mua hàng này bằng giá trần đúng không?

3 Likes

mở phiên ra đã trần rồi, thế mình có thể mua giá thấp hơn được k bạn?

1 Likes

Nếu đã quyết tâm đến thế thì bác inbox cho em đi em chỉ. Khả năng thành công > 50%.

4 Likes

Chào mừng bác đã quay trở lại PVX sau khi rời tàu PVX để nghỉ ngơi

Chúc bác đầu tư thành công :+1:

Cập nhật thông tin mới nhất về PVX xin mời bác cập nhật tại:

4 Likes

Chào bác.
Em thỉnh thoảng vẫn ghé thăm nhà bác bên đó mà. Thấy bác chăm chỉ, cần mẫn như con ong thợ. Em rất phục! :+1:
Em thì hơi giống ong chúa…hehe… người ta bày mâm ra, em cứ thế mà nhập tiệc thôi ạ.

9 Likes

Cảm ơn bác vì đã quan tâm, tin tưởng và theo dõi topic PVX. PVX là case đầu tiên tôi giới thiệu ngày 31/8/2021 cho cộng đồng nhà đầu tư nhỏ lẻ có cùng đam mê, tôi rất nhớ vì bác là người đầu tiên vào comment bài của tôi.

Screen Shot 2021-11-18 at 4.27.56 PM

PVX (Phần 1): PVX - nhà máy nhiệt điện thái bình 2 về đích cuối năm 2022

Chúc bác đầu tư thành công :+1:

7 Likes

Vâng ạ.
Chúc mừng bác đã có một case study đầu tư rất đáng học hỏi.
Chuyện PVX còn dài, còn có nhiều điều để nói lắm. Trước tiên để xem người ta phản ứng thế nào tại chỗ bán mạng (bán mệnh = 1/2 mệnh giá = 5k/cp)

5 Likes

Cảm ơn bác vì đã chia sẻ góc nhìn về PVX, để PVX được cộng đồng nhà đầu tư nhỏ lẻ có thể biết và tìm hiểu.

Phản ứng thị trường thế nào cũng chỉ là nhất thời trong 1 khoảng thời gian nhất định, lên 5 đối với nhiều người là thiên đường, nhưng với nhiều người đó mới chỉ là khởi đầu của cả 1 chặng đường, trong đó có cá nhân tôi

PVX còn quá nhiều điều thú vị phía trước để theo dõi và tiếp tục hành trình :+1:

Khi được 1 bác hỏi về hành trình của PVX sau 1 loạt chuỗi tăng trần, tôi đã trả lời như sau:

6 Likes

Mai ai bán giá 5 anh em tui cân hết nhé.

4 Likes

Tại mức giá này khớp 7-10tr là bình thường. Dưới số này mới bất thường. Bác cứ cân đo đong đếm tùy ý.

4 Likes

Dự doán vẫn là tiết cung như tuần trước nhưng voll sẽ lớn hơn cỡ 4-6tr, mở bát CE

3 Likes

E theo bác Trinh nhéee :)))

1 Likes

Ngày mai sẽ gặp nhau tại khúc quanh bán mạng

3 Likes

Khúc quanh bán mạng là sao em ?

1 Likes

Em có giải thích ở trên rồi đó.
Bán mạng = bán mệnh = 1/2 mệnh = 5k/cp.

6 Likes

Cảm ơn em.

1 Likes

chính xác lun…mình cũng nghĩ vậy…mai có thể dân chúng bỏ chạy dép rơi vươn vãi cũng ko chừng…nhưng quan trọng đừng để mất hàng.

1 Likes

Hi bác,
Hôm qua bác chào mà em không tiện đáp lễ.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia cộng đồng này nhé.

3 Likes