:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

Vậy là giỏi lắm rồi bác!
Chúc mừng bác.
Em mới quay lại PVX 1 tháng nay từ giá 3…
Thôi để chiều em tổng kết.

4 Likes

Các bác sút à .

1 Likes

Sút cho an toàn bác ạ, lên cũng kệ vol cầu tăng vào sau

1 Likes

Tôi vẫn trên tàu đồng hành cùng anh chị em nhé

6 Likes

Ra rồi đợi vào lại bác ạ, chấp nhận lên thì bỏ 1 khúc vào lại, nhỏ lẻ vào nhiều quá bác ạ

3 Likes

Chúc mừng các anh chị em chốt lời thành công, riêng cá nhân tôi vẫn tiếp tục đồng hành và cập nhật thông tin mới nhất về PVX cho anh chị em quan tâm tại

PVX (phần 2): PVX- Tổng thầu EPC nhà máy Nhiệt điện Thái Bình 2 sẽ hoà lưới điện quốc gia 30/4/2022 (phần 2)

Note lại kiểm chứng:
Screen Shot 2021-11-26 at 2.05.26 PM

Tiếp tục gia tăng để đồng hành cùng anh chị em từ tuần trước

9 Likes

Hnay những ai ra hàng ít nhiều điểm danh , hnay mình ra 1/2 pvx

1 Likes

Không cần phải làm vậy đâu anh.
Mình bán ra rồi, cổ phiếu nó giảm chưa chắc mình dám mua. Ngược lại, cổ phiếu tăng có khi mình lại mua vì mình biết mình lựa chọn đúng.
Em mua 1.8 - bán 2.6 rồi lại mua 3, bán 5.7. Lần sau có khi em mua 7 lại bán 10. Hì…dòng tiền đứng yên khác dòng tiền vận động. Câu này em nhắc nhiều lần.

8 Likes

Em xin tổng kết tuần:
Bức tranh này cũng nói lên nhiều điều.

• Ngày 28/10: em mở pic khi em nó có giá 3, Vol khớp 18tr (đỉnh của truớc giờ)
  • Ngày 26/11, khoảng 1 tháng sau: em nó khớp 23tr với giá 5.7
  • Lợi nhuận: tuyệt đối 2.7k/cp, tương đối 90%. Một hiệu suất rất cao trong khoảng 5 tuần nắm giữ.
  • Hôm nay em tạm chốt để đầu tư sang một cổ phiếu khác với những định hướng trong ngắn hạn 1 tháng nữa. Khi em bán ra, mọi người đều có thể bán giá trần và thậm chí giá trần cho tuần sau nữa. Chúc mừng những bác đã chốt và cả những bác chưa chốt. Hẹn gặp lại trên một tầm cao mới.
15 Likes

Mình cũng chốt rồi cảm ơn Nàng Trinh:)) Khả năng lại vào sau tiếp để ăn tết !!!

4 Likes

Dạ chúc mừng bác!
Chốt lời không bao giờ sai và cũng đừng tiếc nuối khi nó vẫn tăng nữa. Thấy đủ là được!

4 Likes

Khoảnh khắc đẹp!

3 Likes

Đồng hồ tím :smiley:

1 Likes

Anh là thánh soi rồi đó.
Vậy mà cũng bị anh nhìn ra.

3 Likes

Nay vào con gì đó em?

1 Likes

Dạ em gia tăng tỷ trọng với IPA và bắt đầu quay lại với ASM để chờ đợi tháng 12 của cả hai.

3 Likes

tuyệt, hợp ý anh, nay anh vào đc mớ IPA dưới 70, ASM anh vẫn giữ. Sang tuần dự là có sale off, anh sẽ vợt thêm.

2 Likes

Mua từ giá 2.5 2.6 vẫn giữ chặt và mua bình quân giá lên khi có cơ hội

1 Likes

Avatar mới Xinh quá chị ơi! Omicron lại tha hồ cho chị có thời gian rỗi luyện đàn còn bọn em nghiên cứu chứng cháo.
Chúc cả nhà sang tuần mới giao dịch thành công.

1 Likes