Cách đánh x2 tài sản mỗi năm

, , , , , , , , ,

Con NVL này xanh lên trên 14.5 thì bán, rồi về 13.5 hoặc dưới luôn để mua lại, chia 3 lần mua, kéo lên lại bán tiếp, trading ngắn hạn thì ăn, nắm dài là dễ kẹp đó :sweat_smile:

Cứ tự tin tất tay thôi em
Tt đáy rồi, chọn đúng mã mua đúng ngày nữa là ok, 1-2 phiên tới theo anh all in 1 mua lại

1 Likes

nay ad thấy HUT sao

Có ảnh minh họa luôn cho bác dễ hình dung.
Đánh ngắn thì về 22 mua, đánh dài thì về 20 mua, bán thì quanh 25 26
Mẫu hình này tôi đánh giá ko mạnh bằng các mẫu hình ở cp khác, nhưng vẫn chơi được nếu biết trade

3 Likes

Mua tất tay VIX 15.8 trở xuống

2 Likes

Đã full hàng VIX giá 15.75

1 Likes

múc VIX chính xác quá

Ngồi rình từ sáng tới chiều, thấy có tín hiệu là bay vô múc lấy múc để, hên lúc tôi phím cho anh em vẫn còn điểm mua á :sweat_smile:

3 Likes

KRX nghe nói cuối năm triển khai, bắt đầu gd t0 thì thanh khoảng tt sẽ tăng, nhóm ck được hưởng lợi

1 Likes

hàng về chắc lỗ quá bác, hihi

Lỗ thì cắt thôi, cứ đúng quy tắc thì triển thôi
Giờ còn lãi 1% mai quạt lên quạt xuống xấu lắm thì mất 1% nhưng nhìn chart VIX hiện tại khó thua, thường đánh kiểu thì thì quạt xuống 15.5 -15 là móc ngược lại 16 rũ hàng rồi lên luôn, bác nhìn GEX đánh sẽ thấy, cùng 1 đội đấy :innocent:

1 Likes

Bán sạch VIX giá từ 15.45 trở lên

1 Likes

kèo vix chịu thua hả bác

Thua rồi, chấp nhận thôi
Đợi tín hiệu lại làm mẻ khác, lấy lại những gì đã mất :innocent:

1 Likes

Đánh như thần kinh thế.

Phải vào thả ha ha cho bác

2 Likes

Tôi vào show lệnh chia sẻ cho mọi người tham khảo. Ai thích thì theo dõi ko thích thì thôi.
Bác dám làm vậy chưa mà chửi người khác trong khi tôi có quen biết, hay làm gì bác đâu.
Nhìn cách nói chuyện cũng đủ hiểu rồi, cmt văn minh xíu nha bác

Nhìn cách đi lệnh và cắt lỗ của bạn như sinh viên mới ra trường. Giật cái tít đúng kêu luôn. Đầu tư thì chẳng thấy phương pháp đâu, mua chẳng biết vì cái gì, bán cũng chẳng biết vì cái gì.

Bác hở ra là nói xấu ng này nói xấu ng khác, hết tôi, rồi đến sinh viên.
Sinh viên giờ có người đánh còn hay hơn mấy ông đánh từ thời otc đánh qua đấy. Đừng có xem thường tương lai của đất nước. Sóng 2020 2021 là nhờ F0 mới có đó.
Nếu bác có tuổi và có kinh nghiệm rồi thì ko nên cmt như vậy nhá. Tôi chỉ nói vậy thôi :innocent:

Nay lại đua vix ah, mai cắt lỗ nữa ah