CP bank chân con sóng thần của ngành ngân hàng

nói được làm được. show lệnh đi b ơi

A Thuận Đồng Nát hả

STB của anh đang đớp rầm rầm … kakak

Xem ACB có nhóm mua hay kìa. Haha… 1 năm chỉ nói về 1 cp thôi, xem nha.

Em nhìn lại xem, kaka STB…

1 Likes

Bank đi viện

STB ngon phết đấy

Đã tranh thủ mua một tí ở vùng giá hấp dẫn :ok_hand:

Tôi nói từ bữa tới giờ. STB năm nay chưa ngon hẳn đâu, từ năm sau nó vùng lên thì đuổi theo chạy không kịp đấy.

Giá này về trung và dài hạn mua bank chắc ko chết được. Anh em ko mua nhanh lên thì mấy ae lái hoặc tạo lập nó đớp hết. MBB, TCB, TPB…

Nền kinh tế còn phụ thuộc hoàn toàn vào bank thì còn nát dài. Nhưng đây cũng là cái cách để các bố lãnh đạo kiểm soát DN (kiểm soát luôn tiền của dân). Giờ thử phát triển TTCK lành mạnh xem. Tiền của dân thay vì chỉ gửi NH ăn lãi 7%/năm (đúng ý các bố) mà đầu tư vào DN (DN ko còn phụ thuộc vào bank) thì bank đóng cửa hàng loạt vì thực tế bank chả tạo ra giá trị gì.

Nó niêm yết mới nên hôm nay nó mới đỏ chứ nó tốt

Lùa gà, úp bô, đa cấp

Ko à??? Vậy ai sẽ thay nó đổi ngoại tệ, ai cho vay, ai làm các nghiệp vụ thanh toán, ai luân chuyển nguồn vốn??? Nay bị ceo dig nó cho đu đú thua ngay trobg ngày mấy %??? Haha… cp lái lợn nó lùa cho đu đú mỗi ngày mất mấy %???

Có anh em mình thành lập sàn cho vay peer to peer để người cần vốn tiếp cận người có tiền rồi nha :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

@Trongnhan Thuận ngu đâu rồi, ACB cắm hố cứt chưa

Thuận ơi trốn rồi à, bank đang hấp hối vào thổi oxi cho ae nhà mày đi chứ… khà khà

Khổ, đời chưa từng biết bình oxi nó như thế nào

Mãi tin Thuận. Thuận xịn. Đồng nát pro. Múc húc acb giàu sang phú quý. Cơ hội lớn. Ae hãy tin Thuận - một chuyên gia tài chính có tâm, có tầm. Ông hoàng vẩy nến, chúa tể đọc lệnh, nghệ sĩ vẽ chạc. Thuận mãi đỉnh :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Loại mày lùa ai???

Xem nhé.