CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

cứ như bác này hay, canh bắt giày dép suốt. hii

Tôi

năm nay chạy đà thôi, năm sau mới là năm bùng nổ của em nó :blush:

1 Likes

Mình bắt cho đủ 200 k, Tích sản thôi đang chốt các Em khác dồn lực cho Em này, bắt từ 14 đến tận bây giờ

5 Likes

bác hốt từ sớm thế, em hốt dần từ 16.5 lên 25 em vẫn múc, xác định hàng khủng long cứ nhắm mắt xúc dưới giá 3x là giàu. kkk

2 Likes

Bên f247 có nhiều bác phân tích CTI hay quá, giống như bác @Stock102 với pic:2021 muốn ăn bằng lần chỉ còn duy nhất CTI- Bản sao đẹp hơn bản thật NTC
Thật sự hâm mộ mấy bác quá! Triển vọng của CTI trong những năm tới là không thể bàn cãi nữa rồi. CTI hưởng lợi lớn từ việc đẩy mạnh đầu tư công của Chính phủ + siêu dự án Sân bay Long Thành 110 ngàn tỷ. Các mỏ đá, trạm đúc bê tông của CTI phải làm việc hết công suất mới đáp ứng đủ nhu cầu VLXD quá lớn. Ngoài ra còn hưởng lợi từ việc thu hút FDI của Đồng Nai luôn ở top cả nước, tạo đk cho hạ tầng KCN ngày càng phát triển. Các trạm BOT thì thu tiền đều đều, 10,4ha đất mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp có bác báo giá đã 50trđ/m2 rồi. Mấy trăm căn hộ cao cấp và nhà ở XH sẽ mang về cho CTI hàng trăm tỷ lợi nhuận.

2 Likes

chuẩn rồi bác ơi, CTI hàng khủng long không chạy đâu được

1 Likes

Mỗi một khu kiểm định xe , thiết bị với các thủ tục để hoàn thành nó, giá trị bây giờ cũng mấy chục % vốn điều lệ CTI, nhất nhì khu còn gì nữa

3 Likes

tài sản khủng quá nhiều

1 Likes

50 triệu/ m2 a có bảo Mình, mua ngay mặt đường nhé lô khoảng 15m x60m, rộng hơn càng tốt

2 Likes

Quên bonus cho bạn Money đủ mua 3000 Cti

2 Likes

1 Likes

Cái nết CTI hơi đỏng đảnh, khó chiều. Bà con kiên nhẫn một chút xíu có quả ngọt ăn ngay

5 Likes

Trong thời gian tới, lạm phát sẽ ảnh hưởng rất sâu rộng đến cuộc sống của mọi người. Nhưng nếu ai có đủ tầm nhìn, chống đỡ nổi với lạm phát thì thiệt hại sẽ giảm đi thậm chí là tăng nhiều lần tài sản. Còn nếu không đủ tầm nhìn thì bà con phải chấp nhận thiệt thòi lớn. Cổ BĐS mà ôm, sau này giàu lại bảo là do số.

4 Likes

Đáng ra em CTI giờ 3x vả đang chinh phục 4x như KSB rồi !

4 Likes

Riêng 2 mỏ đá Thiên Tân 10 và Xuân Hòa với dt gần 100ha cũng đủ định giá CTI 4x rồi!!

1 Likes

CT của DIG và các bác BLĐ khác cũng tham gia vảo cp của mình…CTI chắc chắn cũng thế nhưng mà các anh tham quá dù thị giá cp quá thấp so với nội lực

3 Likes

Hay các bác BLĐ CTI chờ tin ra mới cho chạy các Bác nhỉ

2 Likes

CTI đang tích lũy vùng đỉnh rất đẹp các cụ ạ. Chỉ cần hết tuần này giao dịch vol kiệt dần là sang tuần em nó bay thôi, các bác lái nhà mình không cho đi để cho bác nào cần chốt thì chốt đi xong bác ấy mới kéo tiếp. PS sợ kéo thốc quá bị bom dội xuống đầu ấy mà

2 Likes

Các bác thấy chạy ntn đã ổn chưa, hay là lại muốn tím vs trần :joy:

1 Likes