CTR - Cổ phiếu trọn đời

Ae về sau gim ngay cái nick cobethichdua này trên f247 và 319 ra. Cả cái gr đầu tue theo mặt trăng của bố An này nữa, toàn dụ gà vào đu đỉnh or trình kém vcl

chuẩn, vào đây đọc vẫn thấy nhiều con gà bị lùa chưa tỉnh, bó tay :smile: :smile: :smile:

Pic này nhiều Bro chém gió vui ghê.

Cô Bé Thích Đùa! Được nhiều Bro chăm sóc thế.

Bro này hôm nay không làm hoạ sỹ nữa à?

Bro nói Cô Bé Thích Đùa lùa gà LCG thế thì có cả @Loi_cu_ta_ve, @Admin_8 đều lùa gà à?
LCG - khoản đầu tư tăng trưởng vượt trội
VIX cả f247 lùa gà hết à? Tất cả f247 bị nhân quả hết à?

LCG thì anh Đức ko lùa gà nhé, có hỏi A7 ngon ko. A7 trả lời ko ngon do dùng quá nhiều vốn tạo tăng trưởng , dòng tiền âm, ngóc tí là in giấy khủng. Nên Anh Đức bán 16k và ko hô nữa. Ck ai cũng có sai đúng ko quy kết lùa gà hay thất đức đc.
Cứ công bằng mà xét.
A7 thấy CTR mô hình kinh doanh chả hơn gì LCG. Đầu tư quá nhiều vốn cjo máy móc, biên lợi nhuận thấp, dòng tiền lãi trên giấy ko thật thì A7 chém tý anh em nên suy ngẫm thôi

14 Likes

Em vẫn 1 tình yêu với HPG :smiley:

Thôi, quả này a e mặt trời đi nạng rồi, lần nữa An béo lại phải đi xin lỗi group thôi. Đệ tử chết như ngả dạ mà leader môi bóng mỡ. Thất đức vc

trọn đời sao cắt lãi mà đánh tiếp đc a hihi

đúng là cổ tức trọn đời, định mệnh

post bài cảnh báo gần 2 tháng k ai tin, còn đám tay chân chủ “pig” vào chửi, giờ ctr rơi như viên đá kết quả quá hiển nhiên thì vẽ gì nữa. :smile: :smile: :smile:

còn mấy con gà đu đỉnh giờ sáng mắt ra chưa, những người đầu tư lâu năm cảnh báo thì biết lắng nghe chớ :smile: :smile: :smile:

vào page nhà đầu tư thông minh ngày 11-12/4 xem bài viết cảnh báo CTR, NTC

Nói ta toàn bị đánh hội đồng cho đến hôm nay chắc cũng vài tháng rồi

image

Vận đến rồi, các bác chim :eagle: tranh thủ lên tàu đi.

thôi cụ, đừng tinh tướng quá, khéo lại “cười người hôm trước hôm sau người cười” nhé :smiley:

Hồi thì canh té đi, mua thêm hôm nay đi đứt đấy, nhừng nghe thằng an

Nhanh trí sang múc NHA, HDC ôm vài 3 năm có khi gỡ lại gấp mấy lần những gì đã mất chứ còn ôm hàng thoái trào này thì chỉ có đi xa, xa lắm, xa mãi

Mình không cười ai bạn ah. Mình thấy giá cao quá kỳ vọng kêu a e chốt rồi sang con khác thôi. Trọn đời rồi rồi lại hối hận. Không có gì là mãi mãi.
Giá này thật sự quá sao

Hôm nay lại tăng ác thế nhỉ, có tin gì thế

Cũng muốn chơi còn này