CTR - Cổ phiếu trọn đời

CTR các bác mua hay bán, thực chất chả ảnh hưởng lắm. Nên em kệ không tranh luận phân tích nhiều á.
Còn ELC thì khác, PR để dòng tiền vào đỡ tý, lõm quá.hihi

1 Likes

Cập nhật tại ĐHCĐ là hiện tại CTR đã là Towerco số 1 Việt Nam rồi nhé bác.
Cp đầu tư nắm giữ dài hạn, mới giảm có vài phiên mà đã nháo nhào cả lên, ai bán cứ bán nhé, tôi mua!

1 Likes

Tower Co là nó tự phong nên lại chẳng số 1. Có ai đánh giá nó đúng hay sai ko? Còn nó bú bình sữa của Viettel nên số trạm nó lắp sẽ > số trạm của các cty khác như Mobi, Vina là đúng rồi. Nếu thích chơi kiểu bú bình thì các bạn nên mua HTN còn ngon gấp vạn CTR. Giá cổ phiếu trong 1 thời điểm nhất định ko phản ánh giá trị thật của cty nên mới giảm có vài phiên các bạn không cần nháo nhào lên như thế. Sẽ còn giảm nữa.

Tiền trong túi các bác, không ai gí dao vào cổ ép các bác mua bán đâu :smiley:

Tin tốt ra mà giá ko tăng thì ae F0 biết phải làm gì chưa?

Em F0 đây, em chưa biết phải làm gì, mong bác chỉ giáo. Và em cũng cám ơn trước vì bác đã lo cho đám F0 bọn em.

F0 nên chỉ tin các tiêu chí từ hệ thống thôi.
Bác nào đội lái cho em xin tiêu chí tham gia với, em hứa theo đến cùng ạ.

Cám ơn đại ka

Ăn gì đc từ ctr mà lên tỷ phú hả bạn? 63 Chi nhánh tỉnh đi thuê, Văn Phòng tổng công ty cungc thuê báo lao động.

1 Likes

CTR có bao nhiêu cái trạm BTS vậy hả bạn? Bạn đầu tư theo Media à?

1 Likes

Ý bạn là tỷ phú VND hay USD ?

Đọc sách thánh hiền mà ko đi thực địa , ngồi nghe với đọc mấy cái Bc phân tích dữ liệu TC , với media định hướng rồi mua tích trữ là toang đấy vị huynh đài ạ. Đọc sách, phân tích dữ liệu quá khứ chỉ là tham khảo… BC TC, KH KD là do ô CEO muốn vẽ thế nào thì vẽ… nhất là cổ sàn upcom nữa thì tin vào nó có mà bán nhà… phải đi thực địa, gặp nhân viên cty đó nhất là ngồi trà đá vỉa hè, sử dụng sản phẩm của nó, xem nó làm ăn thế nào …

1 Likes

Vâng, em cám ơn bác đã nhắc nhở, em sẽ lưu ý ạ.

Tôi đã cảnh báo CTR từ giữa tháng 4 giá 90k về 78k, giờ giá 77.8k :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

mọi người vào page Nhà đầu tư thông minh - Trang chủ | Facebook xem biểu đồ nhé

về nhiêu gom đc bác

Thế bh nếu đang cầm cp thì xử lý thế nào bác?

CTR thực ra giảm chưa phải là quá nhiều, mới tầm ~20% từ vùng đỉnh
Trc khi bạn muốn mua gom, thì nhìn qua NTC, SIP ấy, xem nếu gom ở vùng này mà nó tiếp tục cắm đầu đi thêm 30% như SIP hay 50% như NTC thì bạn có chịu đc ko hãng🤣

1 Likes

Bữa h ntc va sip đc nhắc nhiều quá

nếu bác chỉ lỗ từ 6%-10% thì cắt đứng tiếc, còn nếu hơn thì mình cũng bó tay :slightly_smiling_face:

vào page Nhà đầu tư thông minh - Trang chủ | Facebook để xem cảnh báo sớm.

CTR và NTC mình đã cảnh báo giảm cách đây hơn 1 tháng.

Các F0 mua CTR giá 90, bị tra tấn tâm lý quá nhỉ. haizzz, Thà là nó rơi như 1 viên sỏi, chấm dứt nỗi đau sớm. Đằng này cứ mỗi ngày lại cứa 1 tý, mỗi ngày lại cứa 1 tý