Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

bô to lắm. Tránh xa ra

CEO gặp vùng kháng cự tâm lý( lời quá rồi, nhiều a e chốt lời) nên sẽ chững lại vài phiên để hấp thụ rồi phi tiếp nhé!

2 Likes

Nhận định phiên hôm nay đã thấy dấu hiệu xả Hàng DIG - L14 - CEO của a7 nhà ta. Thâm đấy rồi mai liệt sàn chúng bay sẽ tin lời tao nói

1 Likes

Lên nhiều, chỉnh 1 phiên rũ hàng mà cụ húng nhỉ. Mai có khi cụ lại đua trần. KKK

1 Likes

Rất hay a7

A7 vô đối , còn chim lợn là còn tăng mạnh .

3 Likes

Cũng nhiều cụ sáng bán đi mua bank chứng nhỉ. Đừng bán bò tậu ễnh ương nha mấy Cụ

1 Likes

Tao thấy A7 chúng mày hô suốt qua tới giờ CEO vẫn quay tay nên nhắc thôi. Chứ tao thấy CEO BCTC quý 4 chắc cũng lỗ sml ra

1 Likes

Rất thích cách bác chủ Top chửi chuyên gia zởm. Tư duy phong cách đầu tư phóng khoáng em rất thích. 3 lĩnh vực em không bao giờ đầu tư là Ngân Hàng, Giàu khí, Cổ phiếu BDS. Vậy mà đợt rồi vẫn phải thay đổi tư duy phá lệ đầu tư HQC cũng X3, nhưng rồi cũng bán rồi vì ko đúng nghĩa trái tim. Giờ quay lại trở về đúng nghĩa trái tim nó mới trường tồn. Cái gì cả thiên hạ nó biết rồi thì em thôi, tìm những cái mới mẻ gửi tiền lâu dài vào đó. Nhà lầu xe hơi cũng đủ cả, nên giờ túc tắc. Em khuyên các bác vẫn phải tích cực đọc sách nhiều vào, rồi hình thành tư duy kinh nghiệm riêng của mình. Vật đổi sao rời vài năm đầu tư ck lãi được vài tỷ không thu được kiến thức gì, cắm đầu vào room mua theo. Thì vài tỷ tiêu vèo cái hết lại ko kiếm được nữa.

6 Likes

Mày múc bank, chứng hàng về thì cũng cutlott thôi cu! Hôm nay tự doanh nó múc kéo NAV, bu vào là sml mày đó ! :face_vomiting:

Ngu thì ra chỗ khác chơi.

đầu tư theo A7 Đi Đức. nghe thầy , thầy đại gia và thành công trên thị trường chứng khoán rồi , nên nghe theo Đức à

Giỏi thì cút ra chỗ khác mà sủa, vào đây làm gì.

1 Likes

sao có thằng rảnh lol thế nhỉ, m k mua thì m biến chỗ khác, đ ai thuê m khóc đâu, mà cứ đi cảnh báo ăn lol à

1 Likes

trình làng logo mới của A7 :))

9 Likes

đc =))

Còn nghi ngờ còn phi ác

Kkk

1 Likes