Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

đc đấy bắc, cho em ké với nhé =)))))

1 Likes

Cũng ở chung nhóm ■■■■ bác Phước à =)))

Năm 2022 sẽ siết chặt dòng tiền chảy vào chứng khoán, bất động sản, trái phiếu doanh nghiệp A7 ơi thông tin này A7 đánh giá sao ạ. Em cảm ơn !

em không bác ơi, em không có ở nhóm nào.
tình cơ nghe đc thầy A7 trên youtube
xong nghe thầy nói đến f247 mới biết đường mò vào đây
=))))))))
tiện thể nếu có bác cho em xin zoo với

image
nay xoay được ít tiền cuối năm nhập tiếp em

4 Likes

Mày ngu hơn bò, mày lên vào đội quảng cáo của Vinamill. Phải tạo lập mới phi tiếp được. Như xây nhà, khi xây thì nhìn độ cao từng ngày, còn khi đổ trần mấy ngày cũng chả thấy chiều cao tăng thêm.
Chỉ có lũ bò chúng mày mới đi phân tích BCTC để đầu tư, mày phân tích hộ tao BCTC của Tesla cái.

3 Likes

Khi nao mở bán vân đồn đợt 2 v thầy

Ok nhờ

Chân lí của thầy đơn giản và hiệu quả. Ko nhảy ra nhảy vô như mấy thằng thần kinh. Vừa mất phí , lại còn phải mua đuổi.
___________________________________–
Mở Tài khoản Chứng Khoán TCBS – Ðăng ký Miễn Phí, thao tác đơn giản chỉ với 3 phút để Ðầu Tư Cổ Phiếu hoàn toàn online 100%

2 Likes

Hy vọng mai đỏ dưới 70. em chốt coin bớt, bán nốt con xe máy mà xúc CEO tiếp.

1 Likes

Chắc nhiều ng dính chưởng LDG đỏ lòm

Vào CafeF mới biết tụi nó dìm CEO từ giá 10 đến giờ. Càng dìm nó bay 700%. Thầy đừng chửi nữa, thầy chửi đến vậy rồi mà tụi nó vẫn ngu muội. Còn em chỉ mất đúng 30s nghe thầy phát biểu là em biết tầm của Thầy rồi. Hy vọng 1 cuộc gặp không xa với thầy mở mang kiến thức. Chúc thầy mạnh khỏe.

3 Likes

Bất động sản Việt Nam đang hút vốn đầu tư nhờ “lợi thế so sánh” với thị trường lân cận. Khi hầu hết bất động sản các nước châu Á đã trở nên đắt đỏ sau hơn thập niên tăng trưởng mạnh hậu khủng hoảng 2010, Việt Nam trở thành điểm đến hấp dẫn cho những dòng vốn rẽ hướng khỏi các thị trường có vẻ đã chạm điểm bão hoà.

Bao giờ cháu mới mua được nhà, cháu muốn được cùng chú đánh những con sóng sau thì tham gia như nào ạ?

Bạn ơi TCBS bao giờ mới cấp margin cho 2 em CEO với DIG vậy. Nhiều ace muốn tất tay quá mà tiền không được cấp.

Ối giời ôi. Như thế này thì chỉ có phi thôi. Quốc hội sắp họp bất thường, dự kiến thông qua gói hỗ trợ quy mô lớn - Tuổi Trẻ Online

Mày lo thân mày đi ! Mày sắp đc chết giãy như con c.hó bị vào nhựa mận đó ku. Mày thử nhìn lại bao thế hệ F.3.19 đến face cắn bố A7 chúng đều phá sản mồ yên mả đẹp rồi. Đến lượt mày nhanh thôi vì mày đang ôm mớ tiền siêu mất giá. Còn cổ đất của bố cứ sóng tiếp sóng bỏ xa lũ lợn chúng mày trong nghèo đói còn các bố lên trăm tỷ nghìn tỷ

55 Likes

Con chim lợn này, lại sắp bị lời nguyền ứng nghiệm.

2 Likes

Gào mạnh vào
Thế chưa ăn thua
Kéo cả họ hàng ra gào đi nhé, kk

2 Likes

Chục năm nay bao nhiêu con CL chui rúc như c.hó rồi sẽ có kết cục giống nhau thôi. Cả loại vô phúc như mày nữa, về nhắn hộ tao mẹ mày đẻ con ngu quá thì cắn lưỡi đi kk

1 Likes