Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

mày bị bệnh dại ah sao sủa kĩ thế. Thôi bố mày đi cho mày đỡ sủa nhức hết cả đầu.

Dog đi cẩn thận nhé không là gặp bọn Cẩu tặc nó bắt thì khổ con nhé.

Thấy tiếc cho bố mẹ nuôi Dog phi cơm gạo

Chắc chắn rồi thầy ạ. ĐẾN Khi bảng điện tử ko hiện đc hết số.

Ceo hiên tại 70k . Ceo tương lai 5 triêu 1 cổ vẫn rẻ

4 Likes

2 Likes

Lời thách chuyền. Kẻ này ko nhanh lên tầu CEO, DIG sẽ bị cơn đại hồng thủy bơm tiền nhần chìm , rồi chết ngạt trong nghèo đói

Ceo hiên tại 70k . Ceo tương lai 5 triêu 1 cổ vẫn rẻ…,…k

Tất tay theo A7

2 Likes

Thầy đã nói CEO mà cứ hỏi mã khác. 1 là múc CEO , hỏi CEO. 2 là ik tìm topic mã nào quan tâm đó mà hỏi.

1 Likes

A7 cho em hỏi, LFI đã vào IDC chưa ạ

Tạo nick vào đây vì nghe kể có bác A7, danh tiếng bay xa ạ ^^

2 Likes

Ngày mai 31.12 cuối năm. CEO, DIG, L14 trần cho ae nghỉ lễ

2 Likes

Đm mấy thằng khố rách áo ôm nick ảo chim lợn, Ceo nó như tesla vậy, có cứt giá rẻ cho chúng mày rình nhé, giờ chỉ có Dig, Ceo và Ssi là hưởng lợi nhất 2022

Thầy cho em hỏi drh giờ còn vào đc k ạ

Chủ tịch tesla ko có bđs bạn nhé, bán nốt ngôi nhà cuối cùng rồi. Các bác thắng bđs rồi thì làm tý cổ công nghệ đi, trúng thì nổ như viettlot luôn. ELC em đặc quánh rồi, mỗi bác làm tý là x2,x3 ngay hi. Lại sắp tăng vốn 40%. Hàng họ khan hiếm khuyến nghị mỗi bác mua 1.000 cổ thôi, kéo cạn thanh khoản cũng ko tốt. Phím hàng lấy chỗ qua lại thôi ạ

Bán đi tết nay t có tiền t hốt hết .kkk

Anh 7 mãi chất, CII anh 7 có định giá chưa mọi người.

Anh em đầu tư nhớ mai đua trần KHP tiếp nha, KHP hàng khủng như CEO tăng từ đáy

KHP công ty điện sở hữu bds khủng, lãi to, tài sản cố định lớn đã khấu hao gần hết, cổ tức đều như vắt chanh, hàng hót hòn họt TCBS định giá 8x mà mới đang 2x, đua trần 50 cây nha nha nha

Cafe sáng:
Giải đua Trâu cuối năm: CEO LDG CII DIG
Bộ tứ : Trâu Bò Dê Ngựa hôm nay huynh đảo ttck !

1 Likes