Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Giờ chưa có phương hướng vậy Cu vào đây làm gì?chờ chim lợn phím hàng à.

Vãi thật…bác chửi nghe cũng hay…xong e rồi…nghiện bác rùi

1 Likes

LDG có triển vọng Như CEO vs DIG k ạ?

Ceo hiên tại 70k . Ceo tương lai 5 triêu 1 cổ vẫn rẻ như mớ rau …

quý 1 2022 ldg 5x

Vậy cẩn thận nhé ở trong này nhiều chim LỢN lắm,nó mổ cho là khổ cả cuộc đời đấy.Bọn a có võ công THIÊN TRIỀU rồi Cu e võ công không có lớ ngớ nó mổ cho nhé.

1 Likes

Chim lợn tỏ ra nguy hiểm vãi

1 Likes

KHP cũng là siêu cổ phiếu vip mà bác, cố gắng đua trần sẽ mua được
KHP giá đang rất rẻ chưa tăng

KHP công ty điện sở hữu bds khủng, lãi to, tài sản cố định lớn đã khấu hao gần hết, cổ tức đều như vắt chanh, hàng hót hòn họt TCBS định giá 8x mà mới đang 2x, đua trần 50 cây nha nha nha

KHP hàng siêu vip hôm nay khớp nhiều, bác nào quyết tâm mua sẽ mua được, đừng than thở không mua được nữa nha, hehe

Mình đã vào l14 lúc 274 giờ 250 vẫn vậy thôi. Cầm đi đừng để ý xanh đỏ, sang năm nhấc người với bộ đôi L14 + LFI

1 Likes

Ae chú ý lời A7 nói ko chỉ còn cái nịt

1 Likes

CẢNH BÁO !
Thị trường xuất hiện tình trạng hồn ma hiện về khóc thằng khiêng. Kkk bọn ôm cổ bank cổ thép và ôm tiền bị mất giá chết bốc mả thành hồn ma về đeo bám khóc cho thằng khiêng là bọn ôm cổ đất cứ phi xx lần giàu sang phú quý.
Dự báo tình trạng này còn kéo dài vài năm nữa.
Đêm qua A7 gặp ác mộng đánh xe Maybach lên Thanh thủy, đang lơ mơ ngủ bị một cục tiền rơi trúng đầu, thế là thiếp đi. Trong giấc mơ thấy bác bảo vệ chạy hớt ha hớt hải vào báo : Thưa xếp A7 có một nhóm người đứng cổng đuổi ko chịu đi, chúng cứ nằng nặc ngồi ăn vạ… A7 chạy ra thì hóa ra bọn Thái Phạm , Long Phan , Bạch huệ, Thắng ơi… Chúng đói quá vì ôm tiền mất giá và ôm cổ khác lỗ nặng xuống xin chân điếu đóm đếm tiền đóng bao tải giúp A7.
Từ chối mãi đéo đc đành gọi thêm bảo vệ kéo cổ đuổi đi…

Kkkk

61 Likes

Đúng là cơ hội tốt, nay e đã nhập thêm CEO LDG CII

1 Likes

Siêu nhiều đất Khu CN:

Để xem bank lên đc mấy hôm hehehe

Bank yếu lắm bác, mấy ông chốt lãi bank để qua đua trần mua cho được hàng siêu vip KHP hihi

KHP công ty điện sở hữu bds khủng, lãi to, tài sản cố định lớn đã khấu hao gần hết, cổ tức đều như vắt chanh, hàng hót hòn họt TCBS định giá KHP 123k mà mới đang 2x, đua trần 50 cây nha nha nha

Bọn CL cũng rất quan trọng, chúng sẽ là gia vị ,thậm chí là món ăn ngon trên hành trình chúng ta đi !

Có phải Công Tuyền chiếc hộp ko em?