Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Năm cũ sắp qua năm mới lại đến. E chúc thầy A7 @Sieucophieu12345 cùng gia đình luôn mạnh khoẻ vui vẻ may mắn và thành công. Thầy sẽ luôn là cánh chim đầu đàn nâng đỡ chỉ bảo các em trong năm mới lĩnh hội được kiến thức và gặt hái được thành công trong năm tới. :heart:

Bắt đầu bị ngấm não :upside_down_face::exploding_head:

Dự án CEO tại Mê Linh.,

Dự án CEO tại Mê Linh,.

Dự án CEO tại Mê Linh,

.

1 Likes

Ngoài bơm tiền, xã hỗi cũng rất nhiều tiền

Trong cuộc chiến , chiếm được 2/3 yếu tố đã dành được 70% chiến thắng. Trong cuộc chiến của cổ đất (L14,DIG,CEO) với các các cổ còn lại, đã chiếm đủ cả 3 yếu tố

1. THIÊN THỜI: Vĩ mô bơm tiền , chu kỳ bơm thốc đến 2025, bơm x2x3 GDP
    2.NHÂN HÒA: A7 cho đi để được nhận lại. Kiến thức A7 hào sảng cho đi, làm F0 còn mù mờ, chả biết gì về ck, cũng biết thị trường ck , phương pháp đầu tư. Còn F1,F2,Fn mất phương hướng , theo A7 cũng có đc phương hướng đường đi.
  2. ĐỊA LỢI: chú ấn tiền vào bđs. Từ Mỹ, Anh, Nhật Pháp, Úc… giá bđs tăng phi mã ( serach google). Việt Nam còn tăng phi phi mã. Một tâm lý người VN có tiền là trú ẩn vào bđs, Hai là vàng bị chính phủ xiết để tránh chảy máu ngoại tệ. Chỉ còn duy nhất tài sản là BĐS để trú ẩn tiền.

Note: Trong những ngày đầu năm mới, Tìm khắp cõi chứng này, ko có ai nhận đc nhiều chi ân từ học trò như A7. Đệ tử A7 tài khoản ít thì x2x3 , nhiều thì x100x200. Đấy chính là món quà lớn nhất gửi tới người thầy vĩ đại…

1 Likes

Con sẽ học tập Tư Mã Trọng Đạt ( mua đất khỉ ho cò gáy ,■■■ ăn đá gà ăn sỏi )để đối đầu với Gia cát Khổng Minh( chuyên dự đoán HPG ,VNM…) .

Vào zoom CEO mua dài hạn
.

Dạ em chào anh/chị. Em là người mới đầu tư mà không hiệu quả. Tài khoản lúc được ít, lúc thì sụt mạnh. Em thực lòng mong muốn được tham gia cộng đồng đầu tư của A7 nhưng em không biết cách nào để tầm sư học đạo. Anh/chị là Đệ Tử A7, nên anh/chị có thể làm ơn chỉ giáo giúp em cách để được A7 chỉ dạy không bạn. Lời nói có gì không phải mong anh/chị bỏ quá cho. Em trân thành cảm ơn anh/chị

chọn cổ tốt là yên tâm rồi bạn, đầu tư nhiều mã sẽ lan man không hiệu quả

: )) sở hữu bđs Nha Trang thì sao : ))) đất của ngành điện đi phân lô bán hoặc xây tttm được ah =))) ngáo đá cũng có mức độ thôi.

1 Likes

Uhm mình copy lại câu này để chửi mấy thằng hô bank

Chống lại thiên thời chết toi

Đúng vậy hihi
KHP ngành điện vẫn xây dựng tower làm trung tâm thương mại và văn phòng cho thuê

TCBS định giá KHP phải tăng 486% tức gấp 5 lần hiện nay mới đúng giá trị thật

Tài sản lớn, lãi cao, cổ tức đều như vắt chanh, KHP giá 2x được TCBS định giá 123k hót hòn họt nè bác hihi

NHA chính thức được ubck thông qua phát hành rồi cả nhà nhé
chúc mừng ai đang có cổ phiếu NHA

1 Likes

bạn nào muốn hiểu rõ hơn về các dự án của NHA có thể vào nhóm ■■■■ để cập nhập nhé

1 Likes

giờ vào có bị up bô không các bác

Ông về đổi nick đi rồi chém tiếp
Tào tháo nghi ngờ, đa nghi định thiên hạ
Ông toàn nghĩ ngờ tào lao.
Cổ đất cứ đi cứ đi P/E với BCTC
Bọn tao đi chuyển nhượng dự án kìa:
Chủ yếu định giá đất
Cái đống phải thu/ phải trả định giá theo BV
Mày về học về định giá đi rồi hãy chơi CK