Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

KBC bán 50 ha Tràng Cát hải phòng thu 12 000 tỷ

IDC có 500 HA đô thị Hải phòng thì lại xóc đĩa vì tiền

Người biết sai mà không dám nhận là sai. Trứng đòi khôn hơn vịt. Nói như tự vả vào mồm thôi. Thầy A7 đang bay trên 9 tầng trời còn 1 số kẻ vì bảo thủ vẫn đang gục mặt vào bãi nước sít hỏi tại sao tại sao lại thế :rofl:

1 Likes

T nghĩ bạn nên google search mấy thuật ngữ chuyên ngành ck đi, đầu tư theo thì cũng phải biết căn bản nữa bạn.

1 Likes

Chả ảnh hưởng gì bạn ơi, luật cho phép mua bán cùng 1 trong 1 phiên miễn tk của bạn khi bán là phải có cp và khi mua phải có đủ tiền!

3 Likes

Trên Google có hết nhưng thông tin đó bạn nhé. Dễ hiểu

A7 có thể sánh ngang các huyền thoại trên thế giới về chứng khoán ở Việt Nam không có đối thủ kkk

2 Likes

Bán ra mua vào hoạch toán cuối năm thế thôi. bị gì mà sợ

Có thằng bạn phím cho DIG ăn 50% rồi bán, xong mua lại 70 rồi lại bán. Cả tuần nay bị hành sắp thần kinh loạn não vì nhảy sang ôm bank thép dệt may.
Động viên mãi để trấn an tinh thần nhưng chả ăn thua. Bảo ăn rồi thì giờ chấp nhận đu giá cao tí cũng không sợ nhưng vẫn không dám đu cp bds. Kiểu này vài năm nữa nhập trại tk

Vài năm sau ra đường thấy cứ 10 đại gia thì hết 7 người là đệ thầy A7

5 Likes

Mỗi thiên triều có 1 đế vương. Các vị vương giả khác ở môi trường khác họ được coi là thần thánh. Nhưng ở TTCK VN thầy A7 là số 1. :heart:

2 Likes

e còn 5 tỏi chia ra múc 3 con này SCR CII CEO, thầy thấy ổn ko ạ…

1 Likes

thầy a7 cho hỏi con SCR có đầu tư được không a

Tầm nhìn của A7 về giá trị doanh nghiệp BDS nắm giữ quỹ đất vị trí tốt sẽ tăng trong thời bơm tiền là khỏi phải bàn cãi.

Tuy nhiên em có chút thắc mắc là BĐS chỉ tăng cỡ 30-50%/năm là cao, mà cổ BĐS giờ đã tăng vài trăm % rồi, thì thị giá bây giờ có phải là chạy trước giá trị nhiều năm quá không ạ?

Ngồi trên oto nghe youtube. Vô tình nghe được video của thầy. Giọng nói đúng là của “quái kiệt”, kiến thức uyên bác mà qua giọng chia sẻ mộc mạc của thầy. em cảm nhận kiến thức đó như dòng thác lũ chút vào đầu em. Em sướng tê dại cả đầu khi nghe những kiến thức của thầy chia sẻ. Đúng là thánh nhân, nội lực thâm hậu vô biên. Cỏ cây cũng trở thành bảo kiếm khi ở trong tay thầy. Em cũng đang làm chủ doanh nghiệp sản xuất, trước giờ chả để ý đến ck. Hữu duyên nghe đc video của thầy, tìm hiểu ck, em mới thấy đây mới chính là nơi để em được phát huy hết những thiên bẩm của mình. Cảm ơn những kiến thức quý giá của thầy. Kiến thức quý như vậy mà thầy lại cho free trên mạng xã hội, đúng là chỉ có ở một người có tâm hào sảng rất rất lớn mới làm được như vậy. Một lần nữa em cảm ơn thầy. Note: Sau 1 tuần cày nát youtube, cầy nát sách của thầy, đầu giờ sáng nay khi bảng xanh lét dọa tím, em đã xúc DIG 20k CEO 15k DRH 10k . Kinh nghiệm rồi, ngày mai canh lúc nào đỏ lại a lô xô CƯỚP.

20 Likes

Rất cám ơn những kiến thức của thầy mà em đã mua được siêu cổ như CEO và DIG, thầy cho em hỏi BCG ạ, cũng có BDS ạ

Ko đâu. Bị định giá rẻ hơn nhiều giá trị thực thì nó tăng bù. Hơn nữa cổ bds có tính đòn bẩy, quỹ đất nó to hơn nhiều lần vốn điều lệ nên chỉ cần đất tăng 50% nó cũng ăn ra khủng khiếp cổ x5x10

28 Likes

Học theo tư duy của thầy thì với DIG và CEO giá nào cũng là quá rẻ ở thời điểm hiện tại giờ ko ôm vào đúng chứ kỳ bơm tiền có tiền cũng ko có mà mua.

1 Likes

image
Tướng Pháp:
Tướng Cằm này giầu có về hậu vận (nhất là BĐS), lời nói đáng tin cậy.
Đúng là ai tin A7 là may mắn đó.

17 Likes

Cám ơn Thầy!