Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Mai tất tay CEO

1 Likes

Khổ thân các cổ đông bank, tiếp tục bị giảm lãi suất thì cơn mưa bơm tiền ra thị trường vẫn tiếp tục tăng.

Ai đủ thông minh hiểu được tiền sẽ chảy về đâu, all in tất tay nắm giữ hết chu kì bơm tiền chắc chắn giàu sang phú quý.

Báo mới ngày 29/12/2021 nhé anh em không phải tin cũ.

7 Likes

Bác A7…cho em xin góp ý về …HAR…liệu có = CEO không ạ…Mrkhoai và bà con GÀ BAY - F247 xin cảm ơn bác…

31 Likes

Ai kém thông minh cũng hiểu khi giảm lãi cho vay thì bắt buộc phải giảm lãi tiền gửi. Giảm lãi tiền gửi thì dân sẽ rút tiền mua đất và mua các tài sản khác (trong đó có cổ đất)

5 Likes

là Google

bác cho con nhận định về con pxl với

Từ đầu dịch đến giờ đã trải qua 3 cơn địa chất sốt đất rồi, lần sau lại mạnh hơn lần trước. Lần 3 này là ác liệt nhất từ giờ đến 2025 còn sảy ra nhiều đợt nữa. Bạn đi săn đất, bạn mới cảm nhận đc sức nóng. Còn cổ đất, từ tháng 10 giờ mới bắt đầu, mà thực tế với quỹ đất của CEO và DIG , mà vốn hóa chỉ có (~1tỷ $)(~2ty $) thị trường ck đang định giá quá quá rẻ. Rẻ bằng phần 5 , phần 10 giá trị thực.
Vd, Giờ bạn tìm đc được miếng đất trong khu đô thị, pháp lý rõ ràng, không tranh chấp, không dính quy hoạch. giá xung quanh toàn 100tr/m2. Chủ bán cho bạn giá 10tr/m2. Hỏi bạn có xúc ko? Chỉ có thằng thần kinh mới từ chối cơ hội ngon ăn như thế.

2 Likes

Này thì banks là banh xác

1 Likes

Em cảm ơn thầy nhiều

Xem cái clip của thầy, nó vừa đúng, vừa hài mà vừa đau xót… Em ngồi em cười như nắc nẻ cái đoạn " ối giồi ôi, ngày nào cũng tra tấn bố, bố tất tay full margin " :joy::joy::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Cổ đất có chênh lệch địa tô .ăn nhau ở chỗ này

1 Likes

Thống đốc đề nghị ngân hàng tiếp tục cắt giảm chi phí hoạt động để hạ thêm lãi suất cho vay “Tôi đề nghị chủ tịch HĐQT, HĐTV và tổng giám đốc, giám đốc các TCTD nâng cao tinh thần, ý thức trách nhiệm trong chỉ đạo thực hiện nhiệm vụ kinh doanh của tổ chức mình, tiếp tục rà soát, cắt giảm chi phí hoạt động để dành nguồn lực trích lập dự phòng rủi ro và tiếp tục giảm thêm lãi suất cho vay hỗ trợ doanh nghiệp, người dân bị ảnh hưởng của dịch Covid-19”, Thống đốc Nguyễn Thị Hồng nhấn mạnh.

Tiền còn bơm mạnh lắm nên chim lợn cứ bay còn mình vẫn cứ giữ DIG

Bạn nên tự chịu trách nhiệm về quyết định của mình. Ko ai sống hộ bạn đc.

2 Likes

All in CEO đời đời ấm no

1 Likes

CEO ngon nhất

quý 1/2022 khởi công vành đai 3 thì Long Tân của DIG lên vũ trụ thầy ạ.

2 Likes

đây là hình thức kích hoạt các gói bơm tiền phục hồi nền kinh tế rồi. chân sóng thần cổ đất bắt đầu.

Công ty tài chính của thầy gôm các đại cao thủ là đệ tử của a7. Trực thuộc L14. Hiện LFI sẽ IPO vào năm sau. LFI đang nắm DIG CEO và 1 Phần nhỏ DRH

1 Likes

Toàn theo đóm ăn tàn mà, như bọn máy phát điện các thứ lập room hô FCN, mua xong nó cho ae nắm FCN đi hô các room chứ tốt đẹp gì.