Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

Đề cử TPB ngành tốt, chuẩn bị cổ tức tiền mặt 2.500k trong quý 1
Thứ 2 là VGS cty thép duy nhất ko lỗ năm 2022
Thứ 3 là HCM tích lũy vài hôm nữa là phi

Chịu, phím toàn hàng ở đỉnh. Có ăn cũng chả lợi nhuận bao nhiêu mà rủi ro quá lớn.

Tưởng thế nào hóa ra cũng loại amatuer phọt phẹt thôi bác. Giờ phím mua bank chứng thép thì đổ bô cho chúng nó, chứng may còn con SHS như tôi bảo bác bữa trước.

2 Likes

hôm trước mua 9.5 chốt 10, hôm qua mua lại 9.6 :laughing: :laughing:

Trời, vậy bác muốn chơi trò câu cá ở đáy sông sao.
Tại sao ko mua cp tăng giá mà cứ đi mua con đang dưới đáy vậy? Đầu tư ko cần cứ phải mua ở đáy mà mua ở mức giá sau đó bán ở mức giá cao hơn

thực ra đoạn này nó xương bác ơi, mấy dòng đó nó đang chỉnh thì tội gì mà vào. Hôm qua tôi rủ thằng em @goku múc phân mà nó còn chê đây này. Còn thằng cháu @cowboy thì bảo nó múc hẳn DCM mà không biết nó có nghe không

Nói bác đừng buồn chứ mua mấy con hàng của bác tôi thà mua NVL của bác Trang chắc chắn có lãi hơn

Đúng vậy, ai khuyên bác vào luôn đâu. Có giá đẹp là vào vì khi TT bật lại những con đó có khả năng bật nhanh và mạnh nhất

Bác cũng khoái hàng móc cống à. Kk

kk tôi mua DIG hqua rồi nên không mua NVL nhưng mà tôi thấy NVL nó vẫn đang xanh còn mấy mã bác phím thì thối um hết :laughing:

Thối thì mấy hôm nữa mới có giá thơm chứ. Hihi

ngó qua thì thấy con TPB còn tạm tạm chứ 2 con kia bỏ qua. Đợi chốt xong đợt này tôi xem xét

6 tháng đầu năm 2023. Nvl bàn giao mới nhiều.

Bctc quý 4 ra. Mới thấy, sức khỏe tài chính của NVL quá tốt.

1 Likes

Chart 1h tiền lớn vào, bất chấp VNINDEX đỏ máu

1 Likes

múc

1 Likes

Vẫn thấy, lái muốn kê đè. Gây tâm lý nản. Bán.

2 Likes

Oánh nvl. Phải đủ độ lỳ lợm. Sẽ chiến thắng.
Vùng giá này, mấy tuần nay rồi. Ae bán. Hầu hết chẳng ai có lời.
Lái tỳ đè, để gom hàng.

Ae đủ lỳ lợm thì ăn hàng. Tâm tưởng t+2.5, đánh nvl. Sẽ ko oánh nổi.

1 Likes

vol tầm này hơn 7m thì lượng kê bán kia 100% là của nó, nó thích đánh lên lúc nào cũng được

image

1 Likes