Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

Nguyên nhân NVL được giải cứu: tất cả hãy hô to
ANH 7 VĨ ĐẠI! ANH 7 VÔ ĐỊCH!
dragonball_son_goku

Chuẩn quá, chốt ceo vào nvl :clap:

2 mã NVL và HPX đã rơi mạnh do vậy hôm nay đi ngược thị trường cũng không có gì lạ cả. Trước mắt 2 mã này có thể sẽ vẫn còn tăng và TT tiếp tục giảm để về điểm cân bằng. Khi về đến điểm cân bằng thì NVL HPX sẽ chạy đồng pha với dòng BĐS nói riêng và VNINDEX nói chung. Chiến lược giao dịch sắp tới là quan sát, nếu không giỏi TA thì tốt nhất là ôm hàng thật chặt khi có vị thế tốt.

1 Likes

Gọi Bố, Bố-Con không được bằng vai phải lứa thế.
Mai thằng nào bán DIG với L14 chết cháy với A7!

Nhiều thằng rất hài, cứ thấy cái chức Phó CT Hiệp hội tưởng kinh.
Lừa được nhiều người phết! :rofl: :rofl: :rofl:

Tao đã hứa rồi mà. Khi nào mày khoe mua được L14 là tao ra hàng.
71!

1 Likes

Tháng trước là cuộc đua NVL và PDR. Sau khi PDR đc giải cứu thì NVL lại đua HPX. Hiện HPX đc giải cứu. Tiếp đến NVL lại đua với cp nào, hay một mình một đường chạy. Mà NVL đã từng nằm sàn 1x phiên, khi trần chỉ thường đc 1 phiên xong lại quay lại nằm sàn. Không biết tình hình mai sẽ ntn? Có lẽ vẫn phải lùi tiếp về ~13 để tăng độ hấp dẫn?

Có bác nào sáng nay đu NVL tím hông :)))))

1 Likes

có mình đây, ATO ra tím

1 Likes

Quyết đoán đấy bạn, tôi vào 18.4

1 Likes

kaka

1 Likes

Dạo này có tin tức gì mới không các bác?

NVL thế là đẹp rồi, bạn nào mua 19 vẫn kê cao gối ngủ, k lo lỗ đâu.
Bạn nào bán 19, mua lại được giá quanh 17,2 thì đúng là cao thủ.
Cuối phiên chả thấy có cái giao dịch thoả thuận nào, hình như hết hàng NVL rồi.
Trùm mền, đắp chăn xem W.C chờ bán NVL sau T+2.5 với giá CE.

Tớ thấy cậu nên cmt nhiều lên. Tớ thấy cậu, tớ rất vui.

Ai chả muốn NVL lên, vì nó xuống quá rồi. Mình có cầm cổ hay k thì cũng vẫn mong muốn thế, vì các cổ khác nếu mua hôm nay, sau T2.5 thì cũng chả biết thế nào.
Nên cứ mạnh dạn chúc mừng các bạn đang có NVL.

1 Likes

Đừng mua cổ này. Hàng nhiều nên lúc nào cũng úp đc. Nợ nhiều, call MG. Bán và bán, đừng hi vọng hồi và mơ hồi lại 3x hay 7x

Bạn mất hàng hôm nay hay sao mà đi khắp nơi khuyến cáo mọi người thế.
Xin thành thật cám ơn và chia buồn với bạn.
:joy:

1 Likes

Buồn lắm. Mua cp nào cũng thấy nguy cơ bị úp bô, đặc biệt mấy cp BĐS. Thôi gửi TK kiếm 12% cho lành vậy. Đứng nhìn và mỉm cười thôi. Hu hu

NVL nay ko lên nổi CE hả các bác, e cứ nghĩ là CE

Hiện tại có 200 triệu NVL đang trôi nổi vật vờ trên thị trường sau khi nhà chủ tịch bị bán giải chấp.
Cần 1 lượng tiền cỡ 5000 tỷ mới có thể lái nổi NVL. Đương nhiên vào lúc này là không thể.
Nên tốt hơn các cổ đông NVL cứ đóng bảng điện tử đi chơi 1 năm. Dành việc đó cho khoai Tây.
Cứ mỗi tháng nó khợp trung bình 20 triệu là sẽ khan hàng thôi.
Có điều nó sẽ phải tranh với cá mập nội địa.
Đặc biệt phải tranh với A7 vĩ đại! A7 vô đối!