Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

mày ngu lắm Môn-Lù ạ. A7 có thể đánh DIG lên 40, L14 lên 100 để dùng tiền đó mua bớt số NVL trôi nổi.

A7 hết tiền nên sang úp bô cổ đông NVL thật, sợ quá, chạy thôi NVL còn ngại ngùng chi nữa,
gió mùa đông bắc đã đến rồi.

1 Likes

mở bát thị trường xanh bát ngát nhưng hay coi chừng khi khàng về

2 Likes

canh chạy chưa trang?

1 Likes

gom còn không được cớ gì phải chạy?

3 Likes

Họ nova có yếu nhân nào chống lưng đấy bác @thuytrang69 , mấy năm trước nghe nói có thượng tướng T giúp đỡ, hiện tại không biết ai? :tea::clinking_glasses:

1 Likes

Thôi, bán NVL, mua CII cho an toàn

hàng đầy ra cứ từ từ mà gom sao phải vội

đợt này chỉ nghe phong phanh giơ cao đánh khẽ thui bác. Còn nội tình thì nhiều thông tin bên lề lắm nên cũng không rõ thực hư đâu bác.

3 Likes

Hnay thấy tây, tự doanh múc e này kinh quá :blush::+1:

4 Likes

Theo em được biết thì phía bắc được bảo kê rất mạnh nên việc mở rộng phân phúc cao cấp ngoài đó động chạm đến anh lớn Vinhome. Nó giống như VHM mà Nam tiến thì e cũng lành ít dữ nhiều. Chủ trương thượng tầng trước giờ vẫn là nước sông không phạm nước giếng nhưng đợt này nội bộ có vấn đề trước thềm ĐH Đảng do có khả năng 1 phía nào đó âm mưu bành trướng. Vỗ nhau nhẹ nhẹ xong ai về nhà nấy thôi bác. Căng quá mất ăn cả đôi bên

2 Likes

Kinh. Gà nòi hả ?

1 Likes

nay tôi định đặt nvl giá sàn nhưng cũng hơi ghê răng bro ạ, vì nó nợ nhiều quá

Tầm như các cp NVL VHM thì đố đội nào vào lái đc. Muốn lái phải tính bằng tiền đô chứ tiền việt ko đủ. Chỉ dừng rơi và tăng khi nó đúng gái trị của DN.

:))) bank nó còn đánh trần đánh sàn được thì làm gì có cổ nào không lái được

1 Likes

Tiền mà là lá mít thì cp là giấy lộn. Không đùa đc giai đoạn này đâu. Chạy nhanh còn kịp. Dễ chiều nằm sàn hàng loạt.

bình tĩnh. Nhỏ lẻ trả giấy nhiều rồi, múc mấy con cổ nền có gì mà sợ. Khi nào nhỏ lẻ múc ròng thì canh dần.

1 Likes

về 9-10 đó anh em

1 Likes

VPB, MBB tăng đẹp rồi. Mai NVL cũng phải tăng thôi.

NVL phải giảm VPB mới tích cực bác ạ

2 Likes