Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

Khi nào em đánh phái sinh, thấy thị trường đang short mạnh, em vào 1 lệnh chỉ cần 2-3 hợp đồng, thấy thị trường quay ngoắt 180 độ, em sẽ cảm nhận được sự phiêu lãng.

Nhìn lúc đó có cảm giác như con quái vật hung hãn bị 1 đường kiếm chọc đúng tim

3 Likes

Chết rồi, độc chiêu đã quăng ra, tiên sinh lấy gì hoá giải đây @vn_otc :joy:

1 Likes

Thật ra em là phận gái nhưng đánh chứng rất tài tử. Đánh chứng đối với em mà nói chỉ như những cuộc dạo chơi nên rất nhẹ nhàng để đời thêm nhẹ nhàng

3 Likes

Trước đây mình xây kho VC… chỉ vì có 2 cô em xinh như mộng cùng phòng đánh theo mà mình ko kịp xả kho, chậm đúng 2 phiên, cuối cùng cháy tk, chỉ vì…

Nên tình cảm chi phối là hỏng ngay…

4 Likes

Kệ, cứ vui nhưng đừng lộ nghề là được…hì

3 Likes

Đấy nhé người bị chi phối tình cảm là anh. Anh bị ngược dòng chảy. Em chưa bao giờ bị chi phối bởi 1 ai khi đánh chứng! :star_struck::star_struck::star_struck:. Nên nghe anh nói thế em định thử cảm giác bị anh “chi phối tình cảm” nó như thế nào?

1 Likes

Anh thì cứ bị trả giá thì mới nhớ. Mà đã bị trả giá thì dứt khoát ko bao giờ lạc bước

Kỷ luật tạo sức mạnh, phiêu lãng tìm sự thăng hoa, cần cù chăm chỉ để tìm may mắn

6 Likes

Đấy anh bị trả giá mà comment trên cứ như em sẽ bị trả giá ấy. Hic! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Anh nói chuyện gần gũi hơn thầy của anh nhỉ

Rất vui được đàm đạo với anh. Hẹn anh khi khác mình lại nói chuyện về bất phân thắng bại giữa 2 phe nhé. Trân trọng!

1 Likes

Uh, nói chuyện vui mà, thỉnh thoảng tranh luận tý cho mở mang đầu óc

2 Likes

À nếu anh đã mở lời thì em sẽ thường xuyên tranh luận đấy. Chỉ sợ lúc đấy anh lại biến mất tăm mất tích vì chán mấy đứa chứng còi thôi! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

À, tính mình nó thế, cứ khi nào náo nhiệt thì tìm đến, chọn 1 chỗ kín đáo để ngồi ngăm thiên hạ

Hết vui lại lầm lũi ra đi

Từ bé đã có thói quen đó rồi

3 Likes

Thói quen nhất thống thiên hạ anh ơi! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Như hôm nay, thị trường có phiên thanh khoản lớn, nhìn vnidex lập loè thật vui mắt, xem hdb và shb đua nhau thật vui mắt

7 Likes

Ấy, nói thế triều đình giận là mất ăn đấy. Mọi thứ phải biết kính trên, nhường dưới

3 Likes

Mai vui mắt hơn anh. Long hổ trùng phùng, võ lâm gây cấn!

3 Likes

:joy::rofl::rofl::sweat_smile:
Cười nhăn răng với còm của cụ

3 Likes

đã hóng hết ngày cổ dài thêm mấy phân, mà vẫn chưa ra việc :nerd_face:

Cái này diễn ra thường xuyên cụ ạ :joy::rofl::sweat_smile:

1 Likes