Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

A H mà vô dc vn30 là e theo a H liền.

Anh H có 6 tháng thử việc để vào vn30. Anh ấy vào vn30 thì sẽ đàm phán với EU thuận lợi hơn

3 Likes

Thế có nghìn tỷ múc cả hai à. Tớ có mỗi khoảng 1 tỷ nên mới phải hóng để đua lệnh

5 Likes

Cả hai mà đều tăng thì mua cả 2 vẫn OK mà Anh.

chị T iếu iếu là :frowning: chắc đông âu về không bít cưỡi ngựa!
Ông nầu vừa lại sọc chị phát sâu thế :sweat_smile:, thốn tới tận dạ dầy!

1 Likes

Hdb kinh doanh tốt hơn nhưng chưa break. SHb thì đánh phũ hơn

Muốn tối ưu hoá nên cần lựa chọn. Chứ chờ vài phiên nữa mà vẫn kiểu kéo co như này thì chắc mua cả 2. Mỗi ông 1 ít

7 Likes

Chắc lái sợ Tây. HDB toàn Tây mua bán. Việt chiếm khoảng 15% khối lượng giao dịch

4 Likes

Hdb như muốn nói đang gom hàng giá 25.4 trở xuống . Ai bán thì mua =)) e hiểu thế sai k các bác

anh H chơi lớn rồi :frowning:

1 Likes

Tốn bao tiền tài trợ mà ko bỏ ra 1 ít để thể hiện trên bảng điện là dở

Anh H đánh ghê răng chưa

4 Likes

Anh H sau này cứ mang quy chế xét vn30. Mọi thứ vượt HDB, không cho anh ấy vào là không được

Uy tín anh ấy lên.!mâm ít người sẽ chọn anh ấy làm đại diện bảng 1 đi châu Âu

Chị T lúc đó hối ko kịp

4 Likes

Chị T cứ kê lệnh kiểu này nhỏ lẻ bỏ đi qua a H het . Niềm tin chi T sẽ bị lung lay là chắc.

Hdb chơi kiểu đó dễ bị nhà đầu tư tẩy chay. Đang cần sự đồng thuận lại chơi trò đè giá

3 Likes

Cái này thì đúng. Anh H có vẻ đang được lòng nhà đầu tư nội, dần anh ấy sẽ lấy lòng nhà đầu tư ngoại

Đến lúc tình thế ko bị đảo ngược hdb sẽ thua

3 Likes

Hix, sáng lại vừa táy máy vào thêm ít HDB giá = hôm qua :neutral_face:

2 Likes

Tưởng sáng vào shb giá đỏ, giờ có phải ngon ko.

Về tình cảm mình muốn ủng hộ hdb, về lý trí thì lại muốn vào shb. Tiền bán GVR về tài khoản rồi mà cứ lăn tăn chưa biết vào em nào

3 Likes

Bà con đang bắt đầu tung hô SHB

2 Likes

Thấy các room hô hào rồi anh

sau bao ngày bao nhiêu NĐT cũng lao đao vì em nóa bác ạ ^^

E thấy đoạn này giống VPB lúc bán FE vậy . E nghĩ cần có đủ hàng thì mới sang nhượng 49% giá tốt . Về bài bản theo 1 F0 như e thì HDB đang đi như thế đúng k ạ