Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

Mình F0, chẳng hiểu dc nhiều nhưng trên mạng xh chưa từng biết nhau mình luôn đề phòng mọi thông tin nhưng lại có niềm tin tuyệt đối từ bác. Mình hóng từng dòng thông tin của bác mỗi khi bác xuất hiện. Cảm ơn bác

1 Likes

Tháng 11 này: trồng cây gì, ăn món gì, mua bảng chữ cái nào vậy Anh :sunglasses:

Các dòng đều tăng nóng roài. Hóng mỗi bank, xem quả game bán cho Tây.

Không biết có kiếm được nồi bánh chưng không.

5 Likes

Ấy đừng đặt niềm tin vào bất cứ điều gì. Mọi thứ thuận theo tự nhiên mà sống, thanh thản lắm. Không lo âu buồn phiền.

Mình ko khuyến cáo mua bán Shb, hdb. Mình chỉ đưa ra thông tin mọi người cùng tham khảo. Chứ nhỡ hàng chưa về các anh ấy lại xả sàn thì lúc đó tớ lại mang tội

11 Likes

Em thấy trong bài “vén mang ảo thuật “ của bác traiphieu.com đã viết rất rõ.

Phải mất nhiều ngày mà vẫn chưa đọc hết bác ấy viết trong đó

1 Likes

E đang còi nên chọn H hay hơn hay S đây các trưởng lão :grinning:

:sweat_smile::sweat_smile: yêu là yêu quên lối về.

1 Likes

H thì quỹ và Tây nắm nhiều, S thì nhỏ lẻ nắm nhiều

H thì đánh kín đáo, S thì đánh phũ

3 Likes

Đọc ở trang đó có nhiều kiến thức tốt cho F0

2 Likes

Một kho kiến thức ạ

1 Likes

E thấy trong Một số nội dung chính của Hiệp định EVFTA và IPA thì cái khoản 49% là 5 năm sau kí kết . Bh đã bắt đầu r hả a

1 Likes

Bác cho e hỏi ngu 1 câu: phe Đông Âu hay bản địa thắng trận bank này thì tác động thế nào đến nền kinh tế ạ?

2 Likes

Bác Vn_otc có thông tin gì về Đông Á bank không bác?
Giữ nó 3 năm từ giá 6 có cơ hội về bờ kg ạ?
Cám ơn bác!

2 năm rồi còn gì. Phải đưa ngân hàng nào để họ còn xem xét chứ, họ bỏ tiền ra chẳng nhẽ họ mua cái vỏ. Mình lừng khừng thì họ cũng chẳng dại ký IPA

2 Likes

Dòng vốn châu Âu chảy vào Việt Nam thì phải chảy qua ngân hàng. Nếu bản địa thắng sợ là ko an hiểu văn hoá châu Âu dẫn đến dòng vốn có thể mắc ở đâu đó.

Nếu đông Âu thắng, Việt Nam sẽ cân bằng dòng vốn á và Âu. Việt Nam hiện tại đang phụ thuộc nhiều vốn đến từ Bắc á.

5 Likes

Đông á bank mình không biết nhiều lắm, đông á bank liên quan đến mâm 63 người nên mình ít tìm hiểu

3 Likes

Rốt cục là có bao nhiêu mâm vậy bác?

Đếm sơ qua thì có

Mâm tinh hoa
Mâm ít người
Mâm 63 người

1 Likes

A bác lại đổi nick quay lại rồi à.Hôm nào đi bay xuyên đêm nhỉ

Cụ phân tích thế này thì HDB lại thêm 1 phiếu rồi còn gì :joy:

2 Likes

Hì. Ai cũng mong sự tiến bộ, nhưng cuộc sống đôi khi không như mong đợi.

Như cuộc so găng bđs lại lòi ra hãng bay băm bổ

Đến giờ cũng ko rõ ai thắng

3 Likes