Cước tàu hàng rời container tiếp tục dựng đứng, VOSCO trở lại thời hoàng kim

Những cái biểu đồ này chỉ liên quan đến cước cont và tàu container, mà VOS chỉ có vẻn vẹn 2 cái thì không thể dựa vào để đánh giá doanh thu và tăng trưởng lợi nhuận của VOS.
VOS có thể mạnh là hàng rời khô (than, quặng, clinker,…)

Nếu cước tăng đc 10 lần thì xứng đáng lồi mồm, nhưng có số 10 là vô căn cứ nên mồm vẫn nguyên =))

Bác đu đọt rồi tuần sau chỉnh mạnh

Mình mua hah từ 35 có 5k thui nên để đấy

Chuẩn. Cước container tăng thế này thì HAH mới lợi chứ VOS thì bình thường.

1 Likes

Đúng rồi. Con TCO của em.cũng vậy .
Vắng vẻ lắm…chả ai vào. Có vào toàn.chim lợn thôi
Thế mà vẫn cứ lù lù tăng

chứng khoán là tăng trong nghi ngờ đúng thật, các bác cứ nghi ngờ rồi xuống tàu thoải mái, hàng vẫn phi mạnh

Hi, vos lên 25 nhỉ

1 Likes

BLD đã mua vào
TV HDQT đã mua vào rồi, ae vững tin vượt 3x

2 Likes

Mua như muỗi đốt thế anh em nhỉ

1 Likes

nó cũng đoc đuợc pic nên vào lươt sóng như ae. Mỗi tội ko có tiền

1 Likes

Nhỏ lẻ mà dám bỏ 50k mua VOS lúc này là dũng cảm lắm (Nhỏ lẻ vì mua ít, như muỗi đốt than antraxit). Có bác nào dám vào lệnh mua 50k VOS trong 1 phiên bây giờ không?

1 Likes

Bác ns đánh đố ae nhỏ lẻ rùi

1 Likes

Ko phải, tôi chỉ làm rõ ý anh banker sinh năm 89 trên thôi. Người ta mua tận 50k mà kêu muỗi :)))

1 Likes

HAH có tàu to lợi nhất xong cũng chỉ có 4 con thui, vos tàu bé hơn nhưng nhiều tàu, các tàu chở hàng rời giá cũng cao ngất nên lợi nhuận đang từ lòng đất nó mới vọt lên như thế. Bác nhìn doanh thu và lợi nhuận thì biết. Bây h các hãng chỉ cần cho thuê tàu đủ sống rồi, giá tàu cũ đội lên 3 lần. Cước vận tải thì google xem nó lên bao nhiêu lần

hah mình tìm hiểu thì thấy chủ yếu là chạy nội địa, vos mới là chạy nước ngoài.VOS, VNA còn lợi thế cực khủng là địa bàn ở hải phòng k có covid nên làm ăn bt

Ối dồi ôi, hôm nay VOS chơi tàu lượn kinh quá các bác ạ, là phiên phân phối hay là rung lắc để nhẹ tàu đây các bác ơi.

Phiên nay phân phối rồi . Lên như ngáo đá luôn

Con hah ra báo cáo tài chính lên 150k luôn . Cổ quá chất

1 Likes