Đại tiệc lại bắt đầu

Dễ làm robinson lắm a :joy::joy::joy:

2 Likes

Nếu theo plan của bác thì cỡ 1 phiên nữa đến vùng chủ động quăng dép phải không?

1 Likes

Kỳ vọng tạo lập ko đánh phũ như vậy. Còn mức sóng hồi lên 1396 là cao, tốt hơn 1427. An toàn ở 1360-1380

6 Likes

Nếu tới mức cao thì rơi vào khoảng phiên cuối tuần sau lễ bác nhỉ

Có thể trong hai tuần đầu tháng 5, tuần thứ 3 liên quan FED, Phái sinh, khó lường hơn

4 Likes

7 Likes

Thôi chúng ta cứ thư giãn nghỉ lễ đã. Năm nay chứng sỹ ra đảo nhiều hay sao mà HN Tắc đường từ chiều qua đến jo chưa thông :persevere:

5 Likes

Về nhà đi anh!

4 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::kissing_heart:

3 Likes

Om Mani Padme Hum
Om Mani Padme Hum
Om Mani Padme Hum

7 Likes

Khi em bị stress hay mệt mỏi áp lực e hay nghe bản này. Tặng a ạ.

6 Likes

Chúc cả nhà bình an

5 Likes

Xl vì nhớ nhầm lịch họp fed

5 Likes

Hế lu a, Phiên nay a có nhận định gì không ạ? sáng jo hóng mà ko thấy ai hỏi j nên e đành tự hỏi :smiley: Có vẻ tt vẫn đang chạy theo chart a vẽ a ạ ^^

6 Likes

Họ FLC bắt đầu chỉnh sau quá trình hồi phục, thị trường giằng co, thanh khoản ngang với phiên trước, dòng tiền lớn không có, nhà đầu tư chủ yếu canh hạ nên lực bán vẫn chiếm ưu thế. Những mã tăng trưởng có thể xanh thêm phiên ngày mai nữa. Kết quả báo cáo ra cũng kha khá và quý 1 không tốt như kỳ vọng.

9 Likes

Quả KSB của em với @Vlinh dặt dẹo quá

2 Likes

PVS có vẻ hồi ổn anh nhỉ

2 Likes

Dạ a, sáng e cũng quăng được ít dép ạ. Còn hẳn 1 bao tải dép tổ ong xịn nữa mà chưa được giá để bán nên e sẽ canh từ nay đến mai kia ạ xem vớ đc khách Vip nào ko ạ :rofl: :rofl:

2 Likes

Chiều đem bán đồng nát đổi kẹo kéo thôi :joy:

1 Likes

cổ theo chiên gia phải khác chớ :joy: biết đâu mai tím lại đc hẳn 10 kg kẹo kéo =))

1 Likes