Đại tiệc lại bắt đầu

Em có nhắc r, nhắc cả bạn lên bờ lên núi, phải về nhà trú ẩn tránh bão tố ập đến :beers: :beers: :beers: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

8 Likes

Quân tử báo thù…10 năm chưa muộn
bà kon ko cần phải nóng vội đâu :grinning_face_with_smiling_eyes: :wave:

9 Likes

Anh dạy chí phải :beers: :wave:

6 Likes

Anh cá là cá mập thật r

4 Likes

Tk em nay đỡ âm đc 1% mừng lễ ạ :joy:. Chúc @Fatimah cùng bác @luotcungcamap 4 ngày nghỉ lễ êm ả :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

5 Likes

Cảm ơn bác Cá. Cảm ơn Fatimah.
Cảm ơn các đàn Anh vẫn luôn ở bên chỉ hướng khích lệ chúng em.
Chúc mọi người nghỉ lễ vui vẻ, quây quần bên gia đình ạ.

:heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat:

5 Likes

chúc các em có kỳ nghỉ thật vui…nạp đầy năng lượng
gác lại chuyện thua lỗ
Trận lượt về trên sân nhà chúng ta sẽ đá thật hay thật đẹp …và đòi lại tất cả :grinning_face_with_smiling_eyes: :+1: :tumbler_glass: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

15 Likes
7 Likes

Em chia 3 chưa gỡ nhữa a cá :v

2 Likes

Chúc bác Cá, bác Fatimah và các ace nghỉ kễ vui vẻ nhé!

3 Likes

Sáng em vừa mở đt thì anh google báo tin bắt bớ các bác ơi :grimacing::cold_sweat:https://baochinhphu.vn/khoi-to-pho-vu-truong-vu-giam-sat-thi-truong-chung-khoan-uy-ban-chung-khoan-nha-nuoc-102220429210623161.htm

2 Likes

Yên tâm đi. Bọn này bị bắt là ae mừng rồi. Ae sẽ ko lo bị up bô lên đầu. Sau nghỉ lễ tt lại tămg điểm.

4 Likes

Hãy đọc lại đoạn a Cá nói DK NH CK Blu,… còn ẩn nhiều điều ở đó. Các đoạn dặn dò đằng sau cũng đã rõ ràng.

5 Likes

GDP:

2018 - 7,08% ; 2019 - 7,02%

Lạm phát:

2018 - 2.98% ; 2019 - 5.23%

2019 thị trường tích lũy đi ngang, sau đó dính covid cuối năm 2019, đầu 2020 thị trường lao dốc - Mũi tên đỏ

Phương án an toàn, chờ thị trường về khu vực 1100 mới nên xem xét đánh, đồng thời phải xem xét kinh tế TG có bước vào suy thoái hay k?

10 Likes

Hiện tại GDP USA tăng trưởng âm, FED khả năng tăng lãi suất 5-7.5 điểm sẽ khó khăn hơn trong việc thu hút vốn ngoại.

VN đang xuất khẩu lạm phát là điểm sáng

5 Likes

Sang tuần là cắp dép chạy thôi a nhỉ? Để e tập thể dục sẵn mấy ngày lễ lấy sức ạ :joy:

2 Likes

Em có đọc đoạn anh với anh Cá dặn rồi ạ. Tại chiều thứ 6 em có việc nên k canh đc bảng bán nốt hàng. Thứ 4 em đặt lệnh ATO chạy cho nhanh ạ :joy:

1 Likes

Cái gì cũng có quá trình, ko phải hoảng loạn.

3 Likes

Cẩn thận không lại ấn nhầm nút MUA thì lại ở lại trên Núi :joy::joy:

2 Likes

Vâng a :blush:

2 Likes