Đại tiệc lại bắt đầu

Đang chớm vượt 1364, canh bull lên 1380-1392 hãy hạ tùy theo mã.

5 Likes

Liệu trong lừa có lừa ko nhỉ? tạo lập biết nhỏ lẻ canh thoát, nên sẽ kéo mạnh luôn :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Không chắc chắn nên hạ cho an toàn. Đi trước tạo lập một bước.

3 Likes

Phe Long lui bước gòi, chắc phải đợi qua lễ.

1 Likes

Đánh nhau r

1 Likes

vâng a ^^

1 Likes

Nhịp này mới là nhịp đầu, nếu có chỉnh ngắn hạn thì có thể về 1300-1320, sau đó nhịp hồi tiếp diễn lên 1380-1392 (cao hơn thì tốt cho mọi người) nhưng hãy cẩn thận trước những cám dỗ

3 Likes

Dạ. E sẽ cố giữ mình để tay ko nhanh hơn não ạ :laughing: , nãy e canh hạ được ít rồi a ạ. Mỏi hết cả mắt. Chúc a, a Cá và mọi người kỳ nghỉ lễ vui vẻ nhé ạ :hugs:

2 Likes

ôm xiền đi nghỉ lễ tiêu cho sướng ae :joy:

5 Likes

Tiền sinh ra là để phụng sự con người các em nhá…ngược lại là hỏng :joy:

7 Likes

Các cụ sai lầm là mua Honda gác gác bếp, lau chùi cẩn thận, sau mang xuống hỏng bố nó bugi, săm,… :rofl:

5 Likes

@FAtimah Chúc Anh và mọi người nghỉ lễ vui.Anh cho Em hỏi Mã NDN với ạ.Giữ dài hạn được không?Vùng giá vào an toàn.Em cảm ơn

3 Likes

Chúc Anh nghỉ lễ vui

1 Likes

ck ko phải là tất cả…cs còn nhiều điều cao quí hơn…quan trọng hơn :rofl: :tumbler_glass: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

8 Likes

Nhịp đáy vừa rồi mua có thể nắm giữ lâu dài được rồi, hãy canh về khu đó đến mệnh là có thể nắm giữ lâu dài, nhưng khi mua hãy xem xét các vấn đề chung để xem có mua được giá rẻ hơn không.

5 Likes

:beers: :beers: :beers:
Vâng, e ghi lòng tạc dạ những điều anh chỉ dạy :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

4 Likes

chúc mừng tất cả bà kon đã sắp được về bờ…
nhớ là về bờ rồi thì chăm chỉ mần ăn ko đu lệnh nữa nhá :grinning_face_with_smiling_eyes:

9 Likes

Em cảm ơn Anh

2 Likes

Bà kon được tàu đưa về gần seaside lại ko dám nhảy xuống tắm r bơi vào mới sợ anh ạ.

6 Likes

Em nhắc nhở bà kon là gần đến bờ thì nhảy xuống tắm rồi bơi vào bờ cho kịp xe đón nhé
ai trễ là ra đảo thêm 3 năm nữa :joy: :+1: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

12 Likes