DBD - Kỳ lân ngành dược phẩm

haha hàng thì vô biên bao nhiêu chả có mà phải mua. Nhưng trên này đỉnh rồi bán vội không nó rơi lại khóc 10-20% đã là ngon rồi

Kì Lân gì mà ế dữ trời luôn anh em! Thôi, giờ mua 500 cp, ủng hộ chị em phụ nữ cty DBD một chùm hoa bằng lăng tím nhé !

Đã ủng hộ xong nhé! AE ủng hộ đi chứ lát nó bủng nổ lại đua nhau tặng hoa thì ngại lắm…!

Đúng luôn Bác nhỉ! Bác sale off -7% phát cho anh em sum tụ cho nó vui…nhìn nữa nạt nữa mỡ chán chết được…! Kì lân gì mà bò không nổi thế này…!

đổi ý rồi hả, k chờ 25 mua sao cụ :face_with_hand_over_mouth:

Gửi ACE hình ảnh nhà máy thuốc vô trùng thể tích nhỏ đã nghiệm thu phần thô.

Công ty gì mà nhà máy thì xây liên tục, mà k thấy đi vay nợ gì cả. Nợ dài hạn 36 tỷ chấm hết.

1 Likes

bán nhanh tý sàn khóc đó mấy bác huhu

gà con em sợ con anỳ lắm rồi các bác càng múc nó càng giảm

Bác mở topic cũ năm 2021, lần cuối thấy bác cmt trong đó là tháng 1/4/2022 :innocent:
Không biết bác chốt lãi xong rồi bỏ tàu hay là nạn nhân. Nếu là nạn nhân thì thành thật thông cảm cho nổi đau của bác.
1 khoản đầu tư thành công nó phải hội tụ đủ 8 yếu tố CANSLIM. Tại thời điểm đó chữ C và chữ A có, chữ N chắc được 1/2 vì lúc đó doanh thu thuốc ung thư còn thấp. Chữ I thì cũng chưa có luôn, thời điểm này KWE mới bán IMP, bán xong là họ nhảy vào chắc đúng đáy, với sự mua kiểu dưỡng sinh, KWE cũng giúp DBD tăng 1 mạch từ khi tạo đáy 26. Chữ M lúc đó cũng không có luôn, thị trường trái phiếu sụp đổ, đại án TMLan…
Buông bỏ quá khứ, làm lại cuộc đời đi bác, thiện tai!

@AADBC1 Đã xa nó được rồi thì tốt nhât đừng leo lên lại bác ạ, không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông đâu. Bác mà nghe lời quyến rũ ngọt ngào của Cô chủ pic này, leo lên lần nữa…là có khi bác lại phải làm thái giám suốt đời đó…Hãy để cho môn Tịch Tà Chân Kinh thất truyền luôn đi bác ạ…!

Nhìn lệnh là biết lái cho tụt quần rồi…kì lân đi lùi rồi…! Có khi phải luyện Chân kinh thật rồi…

Vầy là lệnh cuối phiên 16/10 là mấy bố tự quay tay rồi…, hết game kì lân …! Bye các cụ

Vậy mà tui cứ tưởng bác đầu tư dài hạn lắm, ăn chút lại té.

1 Likes

Dự kiến tháng 3/2025 lắp đặt xong thiết bị, sau đó 6/2025 hoàn thành đánh giá GMP WHO, tháng 10/2025 nộp hồ sơ đăng ký thuốc.

2 Likes

chắc phải tói 2030 mới có LN được nhở bác

Con đường nay xa quá

1 Likes

Năm 2027 đã có doanh thu hơn 580 tỷ, lãi khoảng 122 tỷ.
Thời gian đăng ký thuốc mất cả năm 2026. Q3/2028 nâng chuẩn lên GMP EU giá bán sẽ tăng, giúp tăng trưởng nhanh từ Q4/2028.

Vội vàng làm gì trách Quá Nhi Cô cô ơi…! Nay Cô cho Quá nhi luyện tịch tà chân kinh 500 CP rồi…, …Quá Nhi sẽ cùng Cô Cô luyện song kiếm hợp bích và Ngọc Nữ Chân Kinh mà…hehehe!.. Nay đến ngày khánh thành…mỗi ngày Quá Nhi nhặt 500 cp thì đến dó cũng đủ công lực 500k CP mà…chắc cũng đủ công lực để luyện Ngọc Nữ Kinh chứ nhỉ…?

@pdpn mà Cô Cô PR giới thiệu cổ phiếu kiểu gì mà kể câu chuyện dài lê thê tới 5 năm nữa thế…, trai nào nó khờ dại mà nó theo Cô Cô…