DDV - ''Con cừu đen" trong gia đình Tập đoàn Hóa chất Việt Nam

Trên TT thì nhiều hàng, nhưng ae chịu khó soi, tìm những viên kim cương còn chưa được nhìn ra, mua dần. Chỉ cần có tầm nhìn trung hạn, nó sẽ cho lợi nhuận tốt, vừa thị giá vừa thu nhập thụ động. Ngắn hạn nó là sự ngẫu nhiên, nhưng trung dài hạn thì giá cổ phiếu nó sẽ tiệm cận với giá trị thật của DN. …Vol có thể có hoặc có thể cạn dần đến cạn kiệt, vì ko ai chịu bán…Trên sàn có nhiều mã, cổ tức hàng năm gấp nhiều lần thị giá là vậy!

Những con hàng như bộ ba DDV-PVP- TTN khi còn giá thấp là cực phẩm cho những người mua và nắm giữ. Hãy nhìn DDV cách đay vai tháng, PVP giá 15k nhưng cổ tức 18%…TTN thì cổ tức 7% tăng trưởng, giá đang vùng mệnh…! Lúc nào rãnh rồi, ae chịu khó soi, vẫn còn rất nhiều con hàng chất lừ trên sàn đó…! Món ngon từ từ sẽ được nhà đầu tư nhìn ra và bày lên bàn tiệc thôi./.

1 Likes

Hôm nay nghỉ sớm ở đây thôi, mời ace trên phi thuyền tam mã DDV-PVP-TTN ly Bia nhé!.. Hãy làm chú cuội để được ngắm Hằng Nga. AE ít chém gió quá, mình đi ngủ thôi./.

3 Likes
  • Đã mời Bia cho ae trên phi thuyền tam mã. Hy vọng anh em uống bia có vị ngọt.
  • Không đi phương tiện nào sướng bằng đi phi thuyền tam mã nhỉ, vừa đi vừa được uống Bia. Uống say ngủ luôn,như vậy mới lên cung trăng gặp Hằng Nga. Chứ cụ nào tỉnh quá có khi lại rơi về trái đất.
    Cùng nhau làm chú Cuội nào./. Đi phi thuyền tam mã, và uống Bia.
1 Likes

Diễn đàn thì đông đến 20k thành viên, sao píc buồn nhỉ. Độc thoại hoài chán lắm các cụ. ./… Ko ai nói chuyện thì lại đi ngủ đây ./. Bạn chủ píc mai mốt mở pic thì nhớ xem giờ thiêng xíu nhá…hehehe

Hoa tím còn người đâu!

1 Likes

Nay chốt là đẹp rồi

1 Likes

Vâng nếu dựa theo đúng định giá theo tình hình làm ăn thì chốt được rồi anh ạ. Nhưng nếu kì vọng câu chuyện thoái vốn thì em nghĩ giá này chưa nên chốt vội đâu ạ

1 Likes

Câu chuyện thoái vốn thì mình thấy cũng chưa rõ lắm. Trước mắt thì mình đợi tích cực từ câu chuyện sửa đổi Luật thuế GTGT.

1 Likes

Nay tiếp tục ngon buổi chiều :D…

1 Likes

Phi thuyền tam mã DDV_TTN_PVP đã qua vùng không khí nhiễu động. Chiến thần titan BMC sẽ thức dậy sau giấc ngủ dài.

2 Likes

Chúc anh em trên phi thuyền DDV_TTN_PVP , Chiến thần Titan BMC ,nghe nhạc vui vẻ. Cùng hướng về phía mặt trăng, cùng ngắm chị Hằng./.g

3 Likes

Đế tim :D…

DDV x2 từ giá mua r ạ :innocent:

Còn kỳ vọng lên nữa k ad ơi

em kì vọng lên 21 là đúng định giá phản ánh theo tình hình làm ăn của DDV anh ạ. Để lên được 3x thì chắc là các câu chuyện xa hơn như thoái vốn, thâu tóm thì cái này em chưa xác nhận được anh ạ

1 Likes

3x thì em cũng phải nghiên cứu thêm, còn 2x thì em rất tự tin

Chỉnh là bình thường. Có điều lại chỉnh trong phiên thị trường rực rỡ nên là hơi lạc lõng một chút :D…

Các bác đâu cả rồi :v…

Các bác đảo hàng sang mã khác rồi hay sao mà trong này còn mỗi em độc thoại thế?

1 Likes