DDV - ''Con cừu đen" trong gia đình Tập đoàn Hóa chất Việt Nam

2 Likes

Chuẩn bị vào tháng 5 rồi nhỉ!.. Gió nổi lên đẩy thuyền đi thôi…!

Mới chỉ là cơn mưa đầu mùa hạ!

cuộc chơi mới bắt đầu anh ạ :smile:

2 Likes

Uhm, cũng không biết thế nào, hè năm nay nóng quá, ae người cho cây mưa, mát được thì cứ vui, cứ tận hưởng! Đường còn xa lắm, đích đến tận ở ngọn núi xa kia mà…!

1 Likes

Cơn Mưa Hạ!

Mưa mát vậy, mà Pic buồn quá!

Mời các cụ tìm hiểu thêm PVP và TTN nhá! ( Nếu chưa có hoặc ko dám đua xe DDV)

2 Likes

TTN em cũng tìm hiểu con này thấy ổn áp phết anh ạ

1 Likes

Chúc mừng anh chị mua theo khuyến nghị của em giờ mức lợi nhuận cũng được 63% rồi ạ

1 Likes

Uhm, nó là con công nghệ và viễn thông cuối cùng còn giá quanh mệnh thôi, F/T đều ngon cả. Còn ổn áp hay không thì phải xem TT yêu thích nó thế nào…, Cả dòng họ công nghệ viễn thông bay tít mù khơi rồi. Nó vẫn mặt đất chờ ace lên phi thuyền!.. https://vntt.com.vn/ nhìn cái web cũng đẹp. Chúc lên cung trăng gặp chị Hằng Nga sướng nha! bye./.

2 Likes

Tiếp nào

Hoa thơm cỏ ngọt!

DDV - PVP - TTN rồi sẽ cùng nhau lên cung trăng để ngắm chị Hằng thôi mà…, cứ dại khờ làm chú Cuội đi các cụ!

Target ddv bn vậy bác

1 Likes

Mình cũng không biết bạn ơi, thị giá cổ phiếu trên thị trường là sự ngẫu nhiên mà, nó phụ thuộc vào sự yêu thích và định giá của nhà đầu tư thôi. …

1 Likes

Em định giá như trên đầu bài là về khủng 20 anh ạ, nhưng kì vọng của thị trường thì có thể kéo vượt hơn thế anh ạ

2 Likes

PVP mở rộng thêm đội tàu cũng khá ổn anh ạ, TTN thì định giá rẻ + chuyển sàn nhưng thanh khoản thấp vẫn đánh được ạ

1 Likes

Oke Bạn chủ pic. Mình chỉ quan tâm hàng chất, cho dù ae mua vào, nó không chạy thì cổ tức ăn cũng ngập mồm. Có nhà đầu tư tham gia thì sẽ có thanh khoản thôi, mà chỉ cần có giao dịch là ổn, chứ vol to mà rác thì vứt, vol ít là vì DN chất, nên họ ko bán ra.

2 Likes

dạ vâng ạ em đồng tình quan điểm ạ, mình kiếm được tiền là đúng anh ạ. Em thì cũng thích mấy cổ thấp thấp như thế ko bị ảnh hưởng nhiều bởi thị trường

2 Likes