DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Ơ e bảo e ủn mông cùng bác rồi mà lại

Lên tàu thôi bác :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Cai 1 ôm giờ lên 4 cái rồi nhé Em!

Hết dịch em ôm cả thể. Kaka

Biết là giả mà sao ta vẫn hồi hộp😀

cùng chia sẻ thông tin mà bác

Trên thị trường có rất nhiều những mã cổ phiếu tiềm ẩn, chỉ cần chúng ta chú ý 1 chút sẽ nhận ra

• 1 là loại cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận đột biến . Loại này show hẳn ra luôn.
  • 2 là loại cổ thoái vốn nhà nước , loại này không cần lợi nhuận nhiều, chỉ cần tin thoái vốn. Vì mọi thứ tiềm ẩn nó đã nằm sẵn trong yếu tố nhà nước rồi không cần phân tích nhiều .
  • 3 là loại cổ đã kiểm soát hết cp và đội lái khỏe

3 loại này là loại cổ phiếu trâu gác bếp, dai , dài và ngon . Ở quê Mình nhiều thịt trâu gác bếp ăn dần lắm. Loại này chỉ dành cho những người sành ăn thôi.

3 Likes

DDV vẫn được áp thuế mà bác. Hơn nữa đơn hàng của DDV đã cháy từ đầu năm rồi do nhu cầu lớn và giá tăng nên DAP trong nước có lợi thế hơn DAP nhập khẩu do khan hiếm nguồn cung
Q3 và Q4 vẫn lãi lớn bác không cần lo.

Hơn nữa KEY để DDV thành công bây giờ nằm ở chỗ thoái vốn bác ạ. Hiền DGC mà nhìn thấy tiềm năng em nay mà thâu tóm xong là nhất.

Quê tôi ở hải phòng nên hiểu rõ lắm.

1 Likes

Số 2 có nhớ báo nhé :uk:

Cái này lụm trên báo nào đó mà không thấy DDV.
Chắc còn sót nhiều!!

Vâng, cám ơn bác, vậy em yên tâm ạ. Trước đó, em nghe bảo do dịch nên đi lại khó khăn khiến nhiều đơn hàng không giao được. Chưa kể năm nay lúa cũng bị chậm thu mua do dịch nữa nên có thể ảnh hưởng tới vụ mua tới nên hơi lo.

1 Likes

Bỏ phố về quê, trào lưu mới của nhà giàu thời covit

1 Likes

cơ hội nào cho riêng em_))

Ddv 21 xuống tàu đc chưa bác

mình mất hàng cơ bản từ 16. bán nốt tại 18. Nên k biết cụ à. chúc mừng ace ngập mồm nhé

DDV mua chờ lên 3x nghe

sao không đợi đến lúc thoái vốn hả bác. :wink:
vượt 2x là trend dài rồi

1 Likes

Mong ae ngập mồm thì ngon :stuck_out_tongue_closed_eyes:

ng một đoạn cho nó vui anh ạ. chắc tyo giành cho em nó của Em nó đến vậy, hi.

Sai thì phải sửa chứ bác Namtee

Mình hết xiền. Múc mã khác nên chịu thôi hoachan oi