DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Năm sau 3x rồi

mỗi người một danh mục đầu tư là hợp lý mà bác, danh mục đảo nếu thuận sẽ tốt !

Nhà quê suốt ngày đồng ruộng nên chỉ loanh quanh với phân với lúa thôi :relaxed:

Đón tin gì vậy Chỉ huy?

Topic DDV mà cmt hok có chữ V nào hết zị bác eioi:<<<

tin chém gió ấy mà

Chỉ huy chém gió thành bão luôn đi! kkk :star_struck: :star_struck: :star_struck:

kakak, đọc bên post bác vn68 hình như bác đảo hàng r nhỉ. VGT các bác đang trú post nào cho em tìm hiểu với ạ

Em thấy ít ai như bác lắm. Chốt rồi cầm lời rồi mà vẫn quan tâm em nó nhiều. 1 là tiếc. 2 là có vấn đề uẩn khúc. Bác nhỉ = ))

Ăn non muôn đời thịnh bác à. Lúc nào cảm giác cũng là thắng nên đánh tự tin hơn :">

PHƯƠNG CHÂM của mình là: gà son k bằng ăn non. hi, tiền chốt mới là tiền mình :))) ăn non sống dai

1 Likes

bạn làm ơn đọc kỹ nhé. anh @Nha_que reply nên tôi mới cmt. thank. chứ t lãi lỗ như nào vs ddv,…chắc cụ k hiểu bằng ae đi cùng tôi đâu.

Em không quan tâm lỗ lãi của bác đâu. Em chỉ thắc mắc thôi mà :smiley: Bác lại hơi nóng rồi

thôi, t cũng hay nóng, nên hứa sẽ k bh chạm mặt đụng đầu ngoắc tay gì vs mợ nữa. ahihi. thân ái

Em cũng không có nhu cầu bác ạ :smiley:

chữ V của bác Nam hình như là TVD hả :smiley:

DDV không lên shock như những cp phân đạm khác mà lên chậm hơn nhưng cảm giác yên tâm.

Hơn nữa không thích hợp với các bác lướt sóng. Vì hầu như ndt mua là đợi đến điểm Nhà nước thoái vốn

theo thông tin mà tôi nắm thì Vinachem đã làm xong hô sơ rồi, vụ thoái này hình như bác Trương Hòa Bình quyết đấy bác

2 Likes

E cảm ơn anh. Theo dõi a từ ngày lập pic. E cũng biết ngại:))) nên e sẽ k vào nhà ddv nữa. Pic mới kèo mới a lập e qua hóng​:sunglasses::heart:

Vấn để thoái ng ngoài tỏ hơn ng trong rồi anh oi. Kệ thôi ạ:)))

1 Likes

sinh sau đẻ muộn nhưng vào các post có a Namtee với các bác Gachoi, Vn68… đều là những topic siêu chất lượng và rất lịch sự nữa. Các cmt mang nhiều thông tin liên qaun doanh nghiệp chứ không hẳn là chỉ XXx target xx2, x3 tk. :smiley:

úi, bạn vào giao lưu đi, Nhà quê không có ý gì đâu nha :smiling_face_with_three_hearts: