DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

yeb , Bạn @namtee mình rất quý mà. Lịch sự nhã nhặn . Chắc bạn đọc hiểu nhâm lời của Quê rồi :heart:

3 Likes

ý em khen cả hai đấy :))) em không ý gì đâu. Tình hình Noel này có quà của Vinachem khoogn bác Quê ơi <3

DDV cứ làm ăn ổn định và đi lên là ace mừng bác @Nha_que nhỉ :smiling_face_with_three_hearts: giờ HP chống dịch tốt lại đang chú trọng đầu tư phát triển kinh tế nên tương lai xán lạn. Niềm tin vào doanh nghiệp vững bền.

E cập nhật thêm chút về báo cáo ngành phân bón Tháng 7,8 và cuối năm nhé! https://www.vietdata.vn/tinh-hinh-nganh-phan-bon-7-thang-dau-nam-20212128551316

1 Likes

Mình người nông dân chỉ thích FarmStay, bỏ phố về quê thôi.

không ồn ào náo nhiệt như ngoài kia :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Tuy DDV ở hải phòng nhưng với quỹ đất 64Ha ngay cảng Đình vũ định giá bèo cũng 5000 tỷ :relaxed:

4 Likes

Cuối năm 5x. Của để dành.

Chỗ đó là chân đường lên cao tốc đi Hạ Long đúng ko bác nhỉ?

anh Nhà Quê cho em thắc mắc chút nha, bác Bình ko còn làm thu tướng nữa sao quyết được anh ? giờ phụ trách phai là bác Khái mà anh

Con bác đang ban cổ phần hoá nhé bác :grinning:

2 Likes

Bác Nhà Quê quay lại cầm lái cho anh em vững tin đi bác

3 Likes

ÚP… úp

3 Likes

Bác có lấy vé du hành ga 3x không

1 Likes

Các bác lái lụa quá ! Êm ru ạ :smiling_face_with_three_hearts:

Đó là một ngày mùa thu, trung tuần tháng 9. Lòng đầy nôn nao, được về nhà trước hoàng hôn. Ngắm mặt trời chầm chậm lặn.

& nhâm nhi vài ly Bia Craft

4 Likes

“Mãi sau này tôi mới biết bông hoa đó không phải của tôi, chẳng qua là tôi đã đi ngang qua đúng mùa hoa nở đẹp nhất. Mãi sau này tôi mới biết, người đó không phải người yêu tôi, chẳng qua là tôi đã đi ngang qua vào đúng ngày người cô đơn nhất”

2 Likes

2 Likes

xin chào bác Phú, quê em chỉ có rau muống , chuyện nông nhàn
Trước cũng có thấy bác Phú vào DDV đúng không . Người năm cũ nay gặp lại mừng biết bao

1 Likes

Chào cụ Chun, lâu lắm mới thấy cụ. Nhớ năm xưa bọn em gặp nhau, nhấp vài ly rượu hay nói : chứng khoán VN nhiều anh tài , Nhưng nếu thiếu Bác Chunjunxo thì cuộc đời chứng sỹ thiếu 1 cao thủ dầy dặn kinh nghiệm, văn thơ không ai sánh bằng
Bẵng đi 1 thời gian không được đọc bài của cụ, không ngờ cụ Ẩn mình nơi đây. có dịp ra Hải Phòng thì anh em hàn huyên sau nha !

4 Likes

NhaQuê nói đúng ra hoạt động CK đến nay là 18 năm, chỉ biết chọn các Cổ phiếu có nền tảng đi dài. Ít đầu tư ngắn hạn nên chưa được tận mắt tinh hoa cầm lái bao giờ bác ạ

Cp lên chắc thì mừng cho NhaQue, Mừng cho anh em. :relaxed: Chỉ hi vọng những phiên giảm thì cùng đồng lòng, đừng nặng nhẹ với nhau vài câu là được. Chứng khoán mà, cảm xúc hay chi phối hành vi :heart:

13 Likes