DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Em chào anh Long, gặp anh từ ngày còn ở Vietstock, cứ tưởng nick này ai đấy đặt chứ không phải anh. Mong anh hoạt động nhiều hơn trên f247 để mọi người được học hỏi nhiều hơn nữa.

f247 khá văn minh . Chất lượng có lẽ đang là no1 hiện nay. Mình thấy có rất nhiều cao thủ trong này, không dám múa rìu qua mắt thợ. Thích tĩnh lặng an nhàn nông gia hơn. Khi có thời gian rảnh chắc chắn lên uống trà cùng các bác. :smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

Hôm nay tím rồi, chờ hoài giờ có quả ngọt để hái.

Số phận cả đấy, lúc hanh thông tiền cứ như ai đó vô hình ném vào mặt, lúc không hanh thông nó cứ như ma xui quỷ khiến để không thuận lợi.

Tôi tin là nhìn biểu đồ thì 10 phần tôi có thể giải mã được 5-6 phần. Số phận cuộc đời thì không giải mã nổi 01 phần, tôi chỉ ước số phần mình thênh thang hơn, đừng nghiệt ngã nữa.

Hai chọn một, cùng một phương pháp, cách tính nhưng thực tế cái dễ thành khó hơn.

Số phận.
Giàu sang tại mệnh. Phú quý tại thiên.
Tôi không thuộc thành phần duy tâm, nhưng khó giải thích sự việc diễn ra trong cuộc sống lắm.

4 Likes

“Mãi sau này tôi mới biết bông hoa đó không phải của tôi, chẳng qua là tôi đã đi ngang qua đúng mùa hoa nở đẹp nhất. Mãi sau này tôi mới biết, người đó không phải người yêu tôi, chẳng qua là tôi đã đi ngang qua vào đúng ngày người cô đơn nhất”

2 Likes

Vậy bác bỏ lỡ e này? Bác @gachoi phím hàng chuẩn

LB tưởng đi qua lúc thị trường sôi động nhất :rofl:

1 Likes

Đúng cáo già !
Chúc mừng lão nhé !

Đi nhiều diễn đàn, hội nhóm thấy dừng chân là f247 có lẽ là điều sáng suốt. Nhiều lão làng ở đây đều rộng mở vòng tay luôn giúp đỡ các F0 qua cơn bĩ cực, cùng sống trong thị trường này. Chúc bác và gia đình sức khoẻ để có thể chiến đấu tại thị trường khắc nghiệt này.

Vẫn còn cơ hội sao bác ko vào? e chờ trên 3x mới tính bán.

Sau 5 tháng anh mới mua tặng em Dung 1 cái bikini tím. :sweat_smile:. Anh thật là thử thách cô ấy​:heart_eyes:

:heart_eyes:

Đấy, cứ chửi cứ chê DDV mãi. Buồn các F0 và ndt mới lắm, ngu dốt + tham lam = ko được gì cả

Bác dạo này có nghía lại Asm ko ạ?

thua api của chị. ahihi

Api thua xa

e trêu chị ấy thôi mà. thắng thua quan trọng gì anh. ai cũng có quà bánh mang về là dc rồi. lâu mứi thấy a mu lờ lên sóng.

DDV chắc cuối tuần ra tin tốt lành rồi anh chị à. Thứ 2 tiết cung cực nặng.
Điều đó khiến lòng Chun quặn đau !!!

3 Likes

Chờ xem Vinachem định giá hệ thống tài sản của DDV như thế nào.

3tr cổ của bác CHun phải honggggg